CNFE100XPOE Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng Ethernet 10/100 Mbps sang ST/SC/SFP Quang với PoE+

SKU:

CNFE100XPOE

Bộ chuyển đổi phương tiện 2 cổng ComNet CNFE100 (X) POE/M Series cung cấp truyền dẫn cáp quang fullduplex một kênh dữ liệu Ethernet 10/100 Mbps (10/100 BASE-TX) thông qua cáp quang đa mode hoặc single mode. 

Giới thiệu

Bộ chuyển đổi phương tiện 2 cổng ComNet CNFE100 (X) POE/M Series cung cấp truyền dẫn cáp quang fullduplex một kênh dữ liệu Ethernet 10/100 Mbps (10/100 BASE-TX) thông qua cáp quang đa mode hoặc single mode. Chúng tuân thủ đầy đủ IEEE 802.3at với tư cách là Thiết bị tìm nguồn cung cấp năng lượng (PSE), với công suất tối đa là 30 watt ở Chế độ A hoặc Chế độ B, làm cho chúng trở nên lý tưởng cho những ứng dụng mà thiết bị từ xa sử dụng điện năng đáng kể. Có sẵn mô hình 60 watt công suất cao hơn. Chế độ A và chế độ B được chọn bởi bộ chuyển đổi phương tiện tự động. Thiết kế plug-and-play đảm bảo dễ vận hành và không cần điều chỉnh quang học.

Đặc trưng

  • Vượt quá các yêu cầu của tiêu chuẩn PoE + mới nhất (IEEE 802.3at)
  • Giao diện điện Ethernet tự động điều chỉnh thành 10 hoặc 100 Mbps mà không cần người dùng lựa chọn
  • Giao diện quang hoạt động ở tốc độ 100 Mbps (100-FX)
  • Thiết bị Nguồn cung cấp Nguồn (PSE): Cung cấp 30 watt ở hai chế độ ở 48 VDC, cho các ứng dụng yêu cầu đầu ra cao của thiết bị Ethernet từ xa
  • Có sẵn phiên bản đầu ra cao hơn 60 watt
  • Bộ giới hạn hiện tại trạng thái rắn có thể đặt lại tự động
  • Có sẵn các đầu nối quang SC, ST hoặc SFP
  • Một bộ nguồn cung cấp 48 VDC ở 1,25A được cung cấp với mỗi bộ chuyển đổi
  • Cổng điện hỗ trợ tự động đàm phán cho thông lượng dữ liệu song công hoặc nửa song công

Ứng dụng

  • Hoạt động PoE+ của Camera IP, với khả năng thu phóng theo chiều ngang
  • Hoạt động PoE+ của camera IP có vỏ được làm nóng/làm mát
  • PoE+ hoạt động của các thiết bị đo và cảm biến từ xa cho mạng công nghiệp/SCADA
  • PoE+ hoạt động của thiết bị lĩnh vực giao thông vận tải/ITS cụ thể
  • Hoạt động PoE+ của bất kỳ thiết bị trường nào tương thích với Ethernet 10/100 Mbps nơi yêu cầu mức tiêu thụ điện năng cao
Application Diagram(s) for CNFE100XPOE Series
Application Diagram(s) for CNFE100XPOE Series
Application Diagram(s) for CNFE100XPOE Series

Các sản phẩm cùng Series

Model NO Description
CNFE1003POEM/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30w output
CNFE1003POEMHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Single Mode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1003POES/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, sm, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30w output
CNFE1003POESHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1005POEM/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1005POEMHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Single Mode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1005POES/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Single Mode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1005POESHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1004APOEM/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1004BPOEM/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1004APOEMHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1004BPOEMHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1004APOES/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Single Mode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1004BPOES/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Single Mode, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1004APOESHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Single Mode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1004BPOESHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, SC Connector, Single Mode, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1002APOEM/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Multimode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1002BPOEM/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, mm, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30w output
CNFE1002APOEMHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Multimode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1002BPOEMHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Multimode, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1002APOES/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Single Mode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1002BPOES/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Single Mode, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFE1002APOESHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Single Mode, 1 fiber, "A" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFE1002BPOESHO/M Hardened 100Mbps Media Converter, ST Connector, Single Mode, 1 fiber, "B" Unit, (requires "A" and "B" units) 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output
CNFESFPMCPOE30/M Hardened 100 Mbps Media Converter, SFP Required, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 30 W output
CNFESFPMCPOE60/M Hardened 100Mbps Media Converter, SFP Required, 48V POE, Power Supply Included (NA Only), 60 W output

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229