Bộ chuyển đổi quang điện Autosensing 10/100/1000

SKU:

AN-UMGSM-AS

AN-UMGSM-AS tuân theo tiêu chuẩn IEEE 802.3/ab Gigabit Ethernet. Thiết bị hỗ trợ hai loại phương tiện để kết nối mạng như 10/100/1000M Base-T đến 1000M Base SX/LX và kết nối hai loại phân đoạn này để hoạt động trơn tru.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

AN-UMGSM-AS tuân theo tiêu chuẩn IEEE 802.3/ab Gigabit Ethernet. Thiết bị hỗ trợ hai loại phương tiện để kết nối mạng như 10/100/1000M Base-T đến 1000M Base SX/LX và kết nối hai loại phân đoạn này để hoạt động trơn tru

Bộ chuyển đổi phù hợp với khung của bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông AD-net dưới dạng mô-đun cắm vào và có thể được sử dụng trong các ứng dụng độc lập

AN-UMG series Fiber Media Converter chuyển đổi phương tiện 1000Base-T (Copper Gigabit) thành phương tiện 1000M Base-SX/LX (Fiber Gigabit) và ngược lại. Cổng 1000M Base-T hỗ trợ kết nối Gigabit song công ở tốc độ dây với đầu nối RJ45. Kết nối cáp quang Gigabit hỗ trợ quang laser sóng ngắn (SX) hoặc sóng dài (LX) với đầu nối loại SC đa chế độ hoặc đơn chế độ.

Bộ chuyển đổi này sẽ cung cấp cho kết nối Gigabit Đồng của bạn khả năng giao tiếp với kết nối cáp quang trong khoảng cách lên đến 80 km!

10/100/1000M có nghĩa là AN-UMGSM-AS là bộ chuyển đổi phương tiện chuyển đổi tín hiệu điện của tín hiệu Ethernet 10/100/1000M từ đồng sang sợi quang. Giải pháp này sẽ cung cấp một tùy chọn tích hợp chi phí thấp cho các nhà quản lý mạng muốn chuyển từ mạng 10/100M sang Gigabit Ethernet. Các thiết bị chuyển mạch chỉ Gigabit hiện có thể được kết nối với mạng 10/100M mà không cần nâng cấp bên 10/100M, cho phép các nhà quản lý mạng bổ sung thiết bị mới dần dần.

Đặc trưng Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

  • Tuân theo IEEE 1000M Base-T và 1000M Base-LX.
  • Có một cổng 10/100/1000Base-T RJ-45 tự động cảm biến!
  • Một cổng 1000M Base-LX/SXw/SC/ST-Type Connector.
  • Đèn báo trạng thái LED cho Nguồn, Liên kết/Hoạt động, Song công đầy đủ và Tốc độ.
  • Có thể treo tường, có thể cắm vào khung phổ thông hoặc máy tính để bàn.
  • Có sẵn trong các phiên bản WDM SingleFiber - sử dụng wavelenghts 1310/1550 nm.
  • Công tắc DIP cho phép bật/tắt LFP (Tính năng mất liên kết).
  • Công tắc DIP cho phép bật/tắt hỗ trợ Jumbo Frame.
  • Chế độ lưu trữ/chuyển tiếp có thể cấu hình.
  • Cài đặt Bật/Tắt cho chế độ Chuyển qua.
  • Đi qua thông minh, Chế độ cắt qua sửa đổi được thiết lập bằng công tắc nhúng.
  • Thương lượng tự động MDI/MDI-X.

Thông tin sản phẩm

AN-UMG-AS-MM-850

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 500m (850 nm) SC (Multimode)

AN-UMG-AS-MM-1310

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 2 Km (1310 nm) SC (Multimode)

AN-UMGSM-AS-10

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 10 km SC (Single Mode)

AN-UMGSM-AS-20

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 20km SC (Single Mode)

AN-UMGSM-AS-40

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 40km SC (Single Mode)

AN-UMGSM-AS-60

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 60km SC (Single Mode)

AN-UMGSM-AS-80

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 80km SC (Single Mode)

AN-UMG130-AS-10

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 10 km SC (Single Mode Single Fiber WDM, Tx = 1310 nm)

AN-UMG150-AS-10

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 10 km SC (Single Mode Single Fiber WDM, Tx = 1550 nm)

AN-UMG130-AS-20

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 20 km SC (Single Mode Single Fiber WDM, Tx = 1310 nm)

AN-UMG150-AS-20

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 20 km SC (Single Mode Single Fiber WDM, Tx = 1550 nm)

AN-UMG130-AS-40

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 40 km SC (Single Mode Single Fiber WDM, Tx = 1310 nm)

AN-UMG150-AS-40

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 40 km SC (Single Mode Single Fiber WDM, Tx = 1550 nm)

AN-UMG-AS-MM-850

Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 550 m (850 nm) SC (Multimode)

ST/FC

ST FC connectors and AC/DC options are available on request

Hướng dẫn thiết lập nhanh

AN-UMGSM-AS ss1


CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229