Model1100 Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 100M Ethernet

SKU:

MODEL1100

Model1100 là bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 100M Ethernet cung cấp giải pháp plug-and-play hiệu quả về chi phí cho các phần mở rộng Ethernet 10Base-T hoặc 100Base-TX tầm xa và thêm lợi ích của việc tự động thương lượng 10/100, khiến nó trở thành lựa chọn hoàn hảo khi lập kế hoạch cho tương lai nâng cấp mạng 10Base-T. Bộ chuyển đổi cáp quang Ethernet Model1100 có kích thước siêu nhỏ và có giắc cắm Ethernet RJ45 được che chắn, kết nối cáp quang kiểu SC/ST/FC. Khả năng tự động cảm biến tích hợp cho phép hoạt động Ethernet đầy đủ hoặc bán song công mà không cần cấu hình. ​​​​​​​  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Model1100 là bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 100M Ethernet cung cấp giải pháp plug-and-play hiệu quả về chi phí cho các phần mở rộng Ethernet 10Base-T hoặc 100Base-TX tầm xa và thêm lợi ích của việc tự động thương lượng 10/100, khiến nó trở thành lựa chọn hoàn hảo khi lập kế hoạch cho tương lai nâng cấp mạng 10Base-T. Bộ chuyển đổi cáp quang Ethernet Model1100 có kích thước siêu nhỏ và có giắc cắm Ethernet RJ45 được che chắn, kết nối cáp quang kiểu SC/ST/FC. Khả năng tự động cảm biến tích hợp cho phép hoạt động Ethernet đầy đủ hoặc bán song công mà không cần cấu hình.

Đặc trưng

  • Phù hợp với IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Thương lượng tự động MDI/MDI-X, thương lượng tự động 10M/100M
  • Hỗ trợ truyền song công toàn phần/bán song công, điểm-điểm-điểm trong suốt
  • Nguồn đầu vào 5VDC bên ngoài
  • Plug-and-play, dễ cài đặt
  • Có thể chèn vào 2U 19 ", 14 khe Rackmount

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Giao diện

  • Tốc độ cổng RJ45: 10/100Mbps tự động đàm phán
  • Tốc độ cổng quang: 100Mbps
  • Làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cổng RJ45: 100m
  • Cáp quang: 20, 40, 60, 80, 100, 120km (SM), 2 km (MM) tùy chọn
  • Cáp cổng RJ45: UTP 5E
  • Đầu nối sợi quang: SC, ST, FC tùy chọn
  • Cáp sợi quang:
    • Single-Mode: 8,3/125, 8,7/125, 9/125 hoặc 10/125 um
    • Muti-Mode: 50/125, 62,5 / 125 um
  • Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm

Nguồn điện

  • Nguồn cung cấp: Đầu vào 5VDC bên ngoài
  • Tiêu thụ: 4W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến 65°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -20°C đến 70°C
  • Độ ẩm hoạt động: 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Các sản phẩm cùng Series

Model1100                  multi-mode, 2Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/20           single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/40           single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/60           single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/80           single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/100         single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/120         single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/20         single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/40         single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/60         single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/80         single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229