Bộ chuyển đổi quang điện WDM

SKU:

AN-UM-130SM-20

Bộ chuyển đổi AN-UM-130SM-20 & AN-UM-150SM-20 tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE 802.3. Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100M Base-TX và 100M Base Fx Fast Ethernet. Bộ chuyển đổi phương tiện được kết nối giữa các đoạn cáp sợi quang và cáp xoắn với mạng hoạt động trơn tru.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

Bộ chuyển đổi AN-UM-130SM-20 & AN-UM-150SM-20 tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE 802.3. Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100M Base-TX và 100M Base Fx Fast Ethernet. Bộ chuyển đổi phương tiện được kết nối giữa các đoạn cáp sợi quang và cáp xoắn với mạng hoạt động trơn tru.

Bộ chuyển đổi này có thể được sử dụng như một đơn vị tiêu chuẩn đơn lẻ hoặc một mô-đun trượt để phù hợp với giá 19 bộ chuyển đổi.

Áp dụng công nghệ WDM, AN-UM-130SM-20 & AN-UM-150SM-20 chỉ cần một sợi cáp quang để truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm một nửa chi phí cáp cho bạn.

BiDi WDM - Công nghệ ghép kênh phân chia theo sóng cho phép bạn sử dụng chỉ 1 sợi cáp quang thay vì 2 sợi, bởi vì các kênh truyền và nhận được phân tách bằng các wavelenghts khác nhau.

Bộ chuyển đổi phổ dụng - chúng có thể hoạt động như các mô-đun độc lập trong các ứng dụng điểm-điểm với các mô-đun cấp nguồn bên ngoài - hoặc cùng một bộ chuyển đổi có thể được sử dụng như một mô-đun cắm vào trong khung máy 14 khe cắm AN-CH05. Thiết kế phổ quát như vậy, do AD-net thực hiện giúp tiết kiệm rất nhiều tiền và thời gian cho việc lập kế hoạch mạng của bạn - bạn không cần, bạn cần bao nhiêu đơn vị độc lập và bạn cần bao nhiêu đơn vị khi cắm mô-đun trong thùng máy - chỉ cần đặt hàng cùng một mô-đun và quyết định sau.

Ngoài ra, không quan trọng, bạn đang sử dụng loại TX/RX nào ở phía trung tâm hoặc phía điều khiển từ xa, chúng sẽ luôn hoạt động trơn tru.

Đặc trưng Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

  • Tuân theo IEEE802.3 và IEEE802.3u 10/100M Base-TX và 100M Base-FX.
  • Kích thước MTU được hỗ trợ tối đa 1600 byte.
  • Hỗ trợ chuyển tiếp dữ liệu chế độ chuyển đổi thuần túy để có độ trễ cực thấp.
  • Tích hợp RAM 128Kb cho bộ đệm dữ liệu.
  • Hỗ trợ chuyển tiếp khung cắt đã sửa đổi để có độ trễ thấp.
  • Các đoạn chuyển tiếp tùy chọn.
  • 10/100Mbps và full/half duplex tự động định cấu hình trong cổng TP.
  • Hỗ trợ chức năng kết thúc lỗi (tùy chọn).
  • Thương lượng tự động MDI/MDI-X.
  • Hỗ trợ cấu hình EEPROM.
  • Chỉ báo LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
  • FCC Class A & CE đã được phê duyệt.
  • Hỗ trợ các tính năng LLR, LFP - Link Loss Return (LLR), Link Failure Pass (LFP) (vui lòng đề cập đến điều này khi đặt hàng hoặc yêu cầu giá, theo mặc định tính năng này không được bao gồm).
  • Tuân thủ RoHs.
  • Chỉ sử dụng 1 sợi quang thay vì 2 - Công nghệ WDM BiDi.
  • Các bộ phận bằng thép không gỉ (tính năng giá trị gia tăng).
  • Độc lập, Wallmount hoặc Hotpluggable trong khung 19 ′ - thiết kế phổ thông.

Thông tin sản phẩm

AN-UM-130SM-20

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 20Km SC Connector (TX=1310 nm)

AN-UM-150SM-20

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 20Km SC Connector (TX=1550 nm)

AN-UM-130SM-40

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 40Km SC Connector (TX=1310 nm)

AN-UM 150SM-40

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 40Km SC Connector (TX=1550 nm)

AN-UM130SM-60

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 60Km SC Connector (TX=1310 nm)

AN-UM-150SM-60

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 60Km SC Connector (TX=1550 nm)

AN-UM-130SM-80

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 80Km SC Connector (TX=1310 nm)

AN-UM-150SM-80

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 80Km SC Connector (TX=1550 nm)

AN-UM-130SM-100

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 100Km SC Connector (TX=1490 nm)

AN-UM-150SM-100

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 100Km SC Connector (TX=1550 nm)

AN-UM-130SM-120

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 120Km SC Connector (TX=1490 nm)

AN-UM-150SM-120

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 120Km SC Connector (TX=1550 nm)




CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229