AN-MM-SM Bộ chuyển đổi quang điện SingleMode-MultiMode ATM/SDH 155 – 622 Mbit/s

SKU:

AN-MM-SM

Thiết bị dòng AN-MM-SM có thể được sử dụng để chuyển đổi ATM hoặc SDH Single mode sang Multi mode. Có sẵn ở tất cả các khoảng cách loại và loại sợi, bao gồm cả WDM. Bộ chuyển đổi hỗ trợ tốc độ ATM/SDH/OC-3 tiêu chuẩn từ 155 - 622 Mbit/s và cao hơn.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

Thiết bị dòng AN-MM-SM có thể được sử dụng để chuyển đổi ATM hoặc SDH Single mode sang Multi mode. Có sẵn ở tất cả các khoảng cách loại và loại sợi, bao gồm cả WDM. Bộ chuyển đổi hỗ trợ tốc độ ATM/SDH/OC-3 tiêu chuẩn từ 155 - 622 Mbit/s và cao hơn

Đặc trưng Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

  • Hỗ trợ cáp quang đơn bằng cách truyền tải hai hướng.
  • Theo bất kỳ thỏa thuận nào giữa các ngày khác nhau.
  • Môi trường thực hiện chuyển đổi giữa sợi đơn mode và sợi đa mode hoặc mở rộng khoảng cách truyền dẫn sợi, độ dài sóng có thể là 850nm, 1310nm hoặc 1550nm.
  • Hỗ trợ chuyển đổi phương tiện giữa OC3 - OC12, STM-1, STM-4 hoặc ATM hoặc chỉ để mở rộng khoảng cách truyền.
  • Khoảng cách truyền xa nhất của đa chế độ là 2KM; Khoảng cách truyền dài nhất của chế độ đơn là 120KM.
  • Các phiên bản sợi đơn WDM có sẵn.
  • Là mô hình nhận và gửi quang học với đặc tính quang học tốt, đặc tính điện, ngày truyền ổn định và nó có thể hoạt động trong thời gian dài.
  • Truyền của chế độ quang 155M là trên 30db và chế độ quang 1.25G là trên 25db.
  • Vì nó được sản xuất theo dây chuyền lắp ráp với mối nối tiên tiến, mô hình hoạt động ổn định, ngày truyền ổn định và khả năng chống nhiễu vượt trội.

Thông tin sản phẩm

AN-MM-SM-G10/550

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply,SM 10Km,MM 850nm 550M, ATM/SDH/OC3 protocol support

AN-MM-SM-G10/1310

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply,SM 10Km ,MM 1310nm、550m, ATM/SDH/OC3 protocol support

AN-MM-SM-G20/850

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply, SM 20Km,MM850nm,550m, ATM/SDH/OC3 protocol support

AN-MM-SM-G20/1310

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply,SM 20Km,MM 1310nm,550m, ATM/SDH/OC3 protocol support

AN-MM-SM-G40/850

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply,SM 40Km,MM 850nm,550M, ATM/SDH/OC3 protocol support

AN-MM-SM-G60/850

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply,SM 60Km,MM 850nm,550M, ATM/SDH/OC3 protocol support

AN-MM-SM-G70/850

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply,SM 70Km,MM 850nm,550M, ATM/SDH/OC3 protocol support

AN-MM-SM-G80/850

10/100/1000M, MM dual fiber to SM dual fiber,internal power supply,SM 80Km,MM 850nm,550M, ATM/SDH/OC3 protocol support




CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229