IMC102 UPCOM Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng Ethernet 10/100M + 1 cổng quang 100M

SKU:

IMC102


Giới thiệu

UPCOM IMC102 là Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp không quản lí hỗ trợ 2 cổng 10/100M Base-T(X) + 1 cổng 100MBase-FX. Plug and play, dễ dàng cài đặt, không cần cấu hình, có thể hoạt động ở nhiệt độ rộng từ -40 đến 75°C.

IMC102 áp dụng chuẩn thiết kế công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, hỗ trợ lắp đặt Din-rail hoặc gắn tường, thiết kế không quạt, hỗ trợ bảo vệ EMC cấp 4, tùy chọn DC12-48V hoặc AC/DC220V, có thể đáp ứng yêu cầu tự động hóa công nghiệp khác nhau, Trung tâm dữ liệu Mạng, Hệ thống Giao thông Thông minh, Công nghiệp Điện và các ứng dụng năng lượng mới.


Đặc trưng

  •  Hỗ trợ 2 cổng 10/100M Base-T (X) + 1 cổng 100Base-FX
  •  Plug-and-play, không cần cấu hình
  •  Hỗ trợ hiển thị trạng thái
  •  Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, thiết kế không quạt
  •  Hỗ trợ phát sóng ngăn chặn bão
  •  Hỗ trợ nguồn điện DC12-48V hoặc AC/DC 220V
  •  Nguồn điện đầu vào hỗ trợ chống đảo ngược bảo vệ
  •  Hỗ trợ bảo vệ quá áp, quá dòng, EMC
  •  Nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75°C
  •  DIN-Rail hoặc lắp đặt trên tường

Thông số kỹ thuật

Specification

Product  Name

3-port  10/100M Din-Rail Unmanaged Industrial Media Converter

Product  Model

IMC102

Port  Definition

2-port  10/100M RJ45 +1-port 100Base-FX

Terminal block for power input

5.08mm terminal block

Protocol Standard

IEEE802.3(Ethernet), IEEE802.3u(100Base-TX&100Base-FX)

IEEE802.3x(Flow control)

Switch capability

MAC  Table Size

1K

Switch  Bandwidth

0.6Gbps

Switch  Delay

<5μs

Communication distance

Twisted-pair

100m(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode fiber

100M multi-mode: 1310nm 2km

Single mode fiber

100M single mode: 1310nm 20km; 1550nm 40/60/80/100/120km

LED indicator lights

 

Front  panel LED lights

Port  light: LINK/ACT;SPEED;

Power LED:  PWR

Power

Input power

DC12-48V  or AC/DC220V

Full-load consumption

<5W

Overload protection

support

Inversed protection

support

Working  Environment

Operating Temperature

-40°C~75°C

Storage temperature  

-40°C~85°C

Ambient Humidity

5%~95%  (non-condensing)

Physical Characteristics

Shell

IP40  protection, aluminum alloy shell

Installation

35mm  din-rail Installation

Dimension

35mm*118mm*86mm

Các sản phẩm cùng Series

Model Name Description
IMC102 2-port 10/100M Base-T(X)+1-port 100M FX, DC12-48V
IMC102-AD220 2-port 10/100M Base-T(X)+1-port 100M FX, AC/DC220V

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

back top