CHD0201-720 Bộ chuyển đôi 2 kênh AHD/CVI/TVI với 1 kênh Reverse RS485 chuyển đổi dữ liệu sang quang (720P)

SKU:

CHD0201-720

CHD0201-720 có thể truyền đồng thời 2 kênh AHD/CVI/TVI qua một sợi quang đa mode hoặc single mode. Không bao giờ cần điều chỉnh điện tử và quang học. Các chỉ báo LED được cung cấp để theo dõi tình trạng hệ thống ngay lập tức.  

Giới thiệu Thiết bị truyền dẫn Video Audio

CHD0201-720 có thể truyền đồng thời 2 kênh AHD/CVI/TVI qua một sợi quang đa mode hoặc single mode. Không bao giờ cần điều chỉnh điện tử và quang học. Các chỉ báo LED được cung cấp để theo dõi tình trạng hệ thống ngay lập tức. Các thiết bị có sẵn để lắp đặt độc lập hoặc gắn trên giá đỡ, phù hợp với các môi trường làm việc khác nhau. Tương thích với 1280*720P, 1280*960P cho AHD/CVI, 1280*720P cho TVI. Truyền thời gian thực không nén không mất dữ liệu.

Tính năng Thiết bị truyền dẫn Video Audio

  • Vỏ hợp kim nhôm, giá treo tường hoặc khung 2U.
  • Hỗ trợ 1280*720P, 1280*960P cho AHD/CVI, 1280*720P cho TVI.
  • Tất cả giao diện đều áp dụng ba lớp chống tĩnh điện, chống sét.
  • Dải động quang học rộng và công nghệ thích ứng tiên tiến, khoảng cách truyền có thể đạt đến 60Km.
  • Thiết bị gắn bề mặt đảm bảo sản phẩm có độ ổn định cao, độ tin cậy cao.
  • Nhiễu điện từ thấp (EMI) và nhiễu tần số vô tuyến (RFI).
  • Chỉ báo LED dồi dào, chỉ báo chẩn đoán.
  • Cắm và chạy, cắm nóng.
  • Kích thước nhỏ, tiêu thụ điện năng thấp, chống nhiễu mạnh.
  • Cấp công nghiệp của nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C, được áp dụng cho các môi trường làm việc khác nhau.
  • Hỗ trợ tùy biến người dùng và OEM.
  • Tương thích với Camera AHD/CVI/TVI.

Thông số kỹ thuật

Optical

 

Wavelength

1310nm&1550nm

Output  Power

-8~3dBm

Optic fiber

50/125u multimode,62.5/125u multimode,9/125u single mode

Rx sensitivity

-22dBm

Optical  connector

FC,ST,SC (optional)

Distance

0~500M (multi mode)  / 20,40,60Km (Single mode)

Video

 

Number of Channels

2

Input/output impedance

BNC 75Ω OHM(unbalance)

Standard video input/output voltage

1.0Vp-p

Video Bandwidth

60MHz

Sampling  Bandwidth

8bit

Sampling Frequency

120MHz

Rise and Fall time

<0.8ns

Optical Signal Intrinsic Jitter

<0.2 UI

Differential  Gain

< ±1.5%

Differential Phase

< ±1°

Connector

BNC

Other

 

Power

DC5V 2A

Power  Consumption

5W

Temperature

-40ºC ~75ºC

Humidity

10%~90% RH

Unit Weight

0.5Kg(pair)

Dimension

110mm×87mm×30mm

Installation

Wall mount or 2U 19"  chassis

MTBF

Greater  than or equal≥ 100000Hours

Thông tin sản phẩm

Model NO

Description

CHD0201-720

2 channels AHD/CVI/TVI  with 1channel Reverse RS485 Data to fiber converter,720P

CHD0200-720

2 channels AHD/CVI/TVI  to fiber converter,720P

Download


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848