IES3012G-8G-4GS Switch công nghiệp có quản lý 8 cổng Ethernet 10/100/1000M + 4 cổng Gigabit SFP

SKU:

IES3012G-8G-4GS

Bộ chuyển mạch Switch công nghiệp IES3012G-8G-4GS hãng Upcom là thiết bị chuyển mạch Ethernet công nghiệp có quản lý và redundancy hỗ trợ 8 cổng Gigabit Ethernet RJ45 + 4 khe cắm module quang SFP 1.25G. Thiết bị cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến như: mạng vòng redundancy MW-Ring, Vlan, Trunking, Quality of Service.

Giới thiệu

UPCOM IES3012G-8G-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp Din-Rail, lớp 2, hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000M RJ45 + 4 cổng Gigabit SFP. Nó cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, chẳng hạn như: công nghệ dự phòng MW-Ring (thời gian khôi phục lỗi <20ms), VLAN, đa hướng, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và cập nhật từ xa phần sụn, cũng hỗ trợ CLI Quản lý, WEB, Telnet, SNMP, cung cấp giao diện bảng điều khiển web thân thiện với người dùng để dễ dàng cấu hình.

IES3012G-8G-4GS áp dụng chuẩn thiết kế công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, hỗ trợ Din-rail hoặc lắp đặt trên tường, thiết kế không quạt, bảo vệ EMC cấp 4, nguồn kép DC12-48V hoặc AC/DC220V đơn tùy chọn, có thể đáp ứng yêu cầu của các ứng dụng công nghiệp khác nhau như Tự động hóa công nghiệp, lưới điện thông minh, ngành vận tải đường sắt, thành phố an toàn và các ứng dụng năng lượng mới.

 

Tính năng

  • Hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000M RJ45 + 4 cổng Gigabit SFP;
  • Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng MW-Ring (thời gian khôi phục lỗi <20ms);
  • Hỗ trợ STP/RSTP/MSTP;
  • Hỗ trợ chức năng được quản lý như VLAN, QoS, Trunking và phản chiếu cổng;
  • Hỗ trợ quản lý CLI, WEB, Telnet, SNMP;
  • Hỗ trợ RMON và bảng MIB riêng tư;
  • Hỗ trợ nâng cấp firmware trực tuyến;
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơle;
  • Hỗ trợ hiển thị trạng thái chỉ báo;
  • Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, thiết kế không quạt;
  • Hỗ trợ phát sóng ngăn chặn bão;
  • Hỗ trợ nguồn điện kép DC12-48V hoặc AC / DC 220V;
  • Nguồn điện đầu vào hỗ trợ bảo vệ chống ngược và không phân cực;
  • Hỗ trợ bảo vệ quá áp, quá dòng, EMC;
  •  Nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75 ° C;
  • Lắp đặt DIN-Rail hoặc tường;

Thông số

Specification

Product  Name

12-port  Full Gigabit Din-Rail Managed layer2 Industrial Ethernet switch

Product  Model

IES3012G-8G-4GS  

Port  Definition

8-port 10/100/1000M RJ45 + 4-port Gigabit SFP +1 Console port  

Console  port

RS232/RJ45  

Terminal block for power input

5.08mm terminal block

Terminal block for relay alarm

5.08mm terminal  block,1A@24VDC

Software Function

Redundancy protocol

Support MW-Ring redundancy  and the recovery time<20ms

Support STP/RSTP

Multicast routing

Support IGMP snooping/ IGMP v1/v2/v3

Support GMRP

Support static multicast

Management and maintenance

Support Console and Web management

Support SNMPv1/v2c

Support unified PC software management

Ethernet Standard

IEEE802.3-10BaseT

IEEE802.3u-100BaseTX/100Base-FX

IEEE802.3x-Flow Control

IEEE802.3z-1000BaseLX
 IEEE802.3ab-1000BaseTX

IEEE802.1ab

IEEE802.1D-Spanning Tree Protocol

IEEE802.1w-Rapid Spanning Tree Protocol

IEEE802.1Q -VLAN Tagging

IEEE802.1p -Class of Service
 IEEE802.1X-Port Based Network Access Control

Switch capability

Priority  Queues

8

VLAN  Number

1-4096

IGMP Groups

512

MAC  Table Size

16K

Backplane  bandwidth

24Gbps

Switch  Delay

<5μs

Communication distance

Twisted-pair

100m(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode fiber

10/100Base multi-mode: 850nm 2km

Single mode fiber

10/100Base single mode: 1310nm 20km; 1550nm  40/60/80/100/120km

LED indicator lights

 

Front  panel LED lights

Port  light: LINK/ACT;SPEED;GX

Running  light: RUN

Power LED:  PWR1/PWR2

Power

Input power

Dual  power DC12-48V or Single power AC/DC220V

Full-load consumption

<15W

Overload protection

support

Inversed protection

support

Redundancy protection

support

Working  Environment

Operating Temperature

-40°C~75°C

Storage temperature  

-40°C~85°C

Ambient Humidity

5%~95%  (non-condensing)

Physical Characteristics

Shell

IP40  protection, aluminum alloy shell

Installation

35mm din-rail Installation

Dimension

156mm*120mm*72mm  


Các sản phẩm cùng Series

Model NO

Description

IES3012G-8G-4GS 8-port 10/100/1000M Base-T(X) +4-port Gigabit SFP, Dual DC12-48V
IES3012G-8G-4GS-AD220 8-port 10/100/1000M Base-T(X) +4-port Gigabit SFP, Single AC/DC220V

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
11/05/2021
08/05/2021
07/05/2021
05/05/2021
04/05/2021
23/04/2021
23/04/2021

back top