IES3010-3GS UPCOM Switch Ethernet công nghiệp có quản lý 7+3G cổng Gigabit

SKU:

IES3010-3GS

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp được quản lý IES3010-3GS Gigabit được trang bị tới 3 cổng Gigabit Ethernet (7 cổng FE và 3 cổng GbE) 

Giới thiệu

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp được quản lý IES3010-3GS Gigabit được trang bị tới 3 cổng Gigabit Ethernet (7 cổng FE và 3 cổng GbE), Gigabit MW-Ring, để lại một cổng Gigabit tùng để sử dụng uplink. Ethernet redundant MW-Ring (thời gian khôi phục <20 ms) có thể tăng độ tin cậy của hệ thống chuyển mạch và tính khả dụng của đường trục mạng của bạn. Dòng IES3010-3GS được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, có thể phù hợp với các ứng dụng trong các môi trường công nghiệp khác nhau.

Dòng IES3010-3GS hỗ trợ nhiều chức năng quản lý mạng thông minh, bao gồm QoS, VLAN, Port Trunking, cấu hình vận tốc và chức năng cho phép cảnh báo.

Đặc trưng

  • 7 cổng 10/100Base-T(x), 3 cổng 1000Base-X
  • MW-Ring (thời gian khôi phục <20 ms khi full tải)
  • VLAN dựa trên cổng, IEEE 802.1Q VLAN để dễ dàng thiết lập mạng
  • Cổng Trunking để sử dụng băng thông tối ưu
  • Chức năng khóa cổng để chặn truy cập trái phép dựa trên địa chỉ MAC
  • Lưu trữ và chuyển tiếp, 8k địa chỉ. Hỗ trợ cấu trúc lọc địa chỉ MAC
  • Cổng mirroring để gỡ lỗi online 
  • Quản lý băng thông ngăn chặn tình trạng mạng không thể đoán trước
  • Dual power backup, cảnh báo đầu ra rơ le khi mất điện và cảnh báo ngắt cổng
  • Cổng kết nối, đổ chuông khi báo lỗi / cảnh báo bất thường
  • Bảo vệ IP 30, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn
  • Nguồn vào dự phòng 24VDC (12V ~ 36VDC)
  • Khả năng gắn DIN-Rail hoặc bảng điều khiển

Thông số kỹ thuật

Interface

 

RJ45 Ports

10/100BaseT(X) auto connection, Full /Half duplex or force work mode,  and support MDI/MDI-X connection

Fiber Ports

1000BaseSX/LX/LHX/ZX (LC connector),Single-mode: 20,  40,60, 80, 120Km,optional,Multi-mode:0.5Km

Wavelength

850 nm(MM),  1310 nm(SM), 1550 nm(SM)

Debugging Port

Based serial network  management (RS-232), RJ45

Alarm output interface

One relay  alarm output. Support  power, port link  and ring network alarm .

Indicator

Port link, ring fault/abnormity alarm  indication 10/100M Rate, run  indication

Technology

 

Standards

IEEE802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3u,  IEEE802.1Q,IEEE802.1p

Transmit Rate

148810pps

Max Rate of  Filtrat

148810pps

Processing  type

Store and Forward

System  exchange bandwidth

7.6G

MAC address

8K

Port-Based  VLAN and 802.1Q VLAN

 

Relay

 

Max voltage

DC30V

Max current input

1A

Power

 

Input  Voltage

24VDC (12VDC~36DC),Overload Current Protection

Support dual power  backup

 

Support  dual power alarm input

 

Mechanical

 

Dimensions

136mm×52mm×105mm (H×W×D)

Casing

IP30 protection, metal case

Installation

DIN-Rail, Wall Mounting

Weight

800g

Environmental

 

Operating  Temperature

-40 to 70°C

Storage  Temperature

-45°C to 85°C

Ambient Relative Humidity

10 to 95% (non-condensing)

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top