AN-CH10 Hệ thống quản lý nền tảng thống nhất multi-services cho các bộ chuyển đổi 125M ~ 4,25G, 10/100M, 10/100/1000M & 10G và 40G OEO

SKU:

AN-CH10

Hệ thống quản lý đa chức năng 16 khe cắm AN-CH10 là thiết bị truyền dẫn Ethernet và SDH với tỷ lệ giá cả/hiệu suất cao và nó có thể hỗ trợ bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang Ethernet 10/100M, bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang Ethernet 10/100/1000M, 1 sợi quang + 2 RJ45 Bộ chuyển đổi phương tiện cáp quang Ethernet, 125M ~ 4,25G oeo và 10G oeo cùng một lúc. Thiết bị có thể hỗ trợ nhiều loại tốc độ dữ liệu, SM/MM, sợi đơn/sợi đôi, SFP, SFP + và XFP, v.v. Với thiết lập đơn giản và giao diện quản lý chức năng hoàn chỉnh, nó hỗ trợ các giao thức như SNMP, WEB, CONSOLE và TELNET, và thực hiện quản lý tích hợp cho tất cả các khung.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​ 

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện sang ethernet

Hệ thống quản lý đa chức năng 16 khe cắm AN-CH10 là thiết bị truyền dẫn Ethernet và SDH với tỷ lệ giá cả/hiệu suất cao và nó có thể hỗ trợ bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang Ethernet 10/100M, bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang Ethernet 10/100/1000M, 1 sợi quang + 2 RJ45 Bộ chuyển đổi phương tiện cáp quang Ethernet, 125M ~ 4,25G oeo và 10G oeo cùng một lúc. Thiết bị có thể hỗ trợ nhiều loại tốc độ dữ liệu, SM/MM, sợi đơn/sợi đôi, SFP, SFP + và XFP, v.v. Với thiết lập đơn giản và giao diện quản lý chức năng hoàn chỉnh, nó hỗ trợ các giao thức như SNMP, WEB, CONSOLE và TELNET, và thực hiện quản lý tích hợp cho tất cả các khung

Đặc trưng Bộ chuyển đổi quang điện sang ethernet

  • Mạng dựa trên GUI, hoạt động dễ dàng với chế độ quản lý được phân loại (người dùng thông thường, người dùng cấp cao và quản trị viên).
  • Với quản lý tập trung và cây hàng đầu, một số khung có thể được quản lý trong cùng một giao diện cùng một lúc; với quản lý nhóm, bất kỳ bộ chuyển đổi nào cũng có thể được thao tác thuận tiện giữa nhiều bộ chuyển đổi.
  • Cấu trúc chủ/phụ, cung cấp module quản lý (chủ, phụ), tối đa 4 khung có thể chứa 128 cổng sợi quang và có thể quản lý các cổng RJ45 xếp tầng.
  • Hỗ trợ các giao thức như CONSOLE, WEB, Telnet và SNMP.
  • Quản lý bảng điều khiển: Người dùng có thể thiết lập IP và quyền của người dùng, hiển thị/điều khiển bộ chuyển đổi phương tiện cục bộ và từ xa với WINDOWS.
  • Quản lý WEB: Người dùng có thể thiết lập IP và quyền của người dùng, hiển thị/điều khiển bộ chuyển đổi phương tiện cục bộ và từ xa bằng WEB trên trình duyệt, chẳng hạn như IE.
  • Giao thức SNMP tiêu chuẩn: Nó cung cấp các tệp MIB, thuận tiện khi được hợp nhất với SNMP của bên thứ ba; người dùng có thể thiết lập địa chỉ 4 TRAP, chọn yếu tố kích thích TRAP theo nhu cầu của người dùng, chẳng hạn như Link to Down cho TX và Link to Down cho FX.
  • Phần mềm quản lý đặc biệt: Trung tâm điều khiển hoạt động ở hậu trường với phần mềm quản lý đặc biệt, thông qua thông tin và lưu giữ đĩa cứng PC quản lý làm cơ sở dữ liệu. Nó có thể thiết lập quyền hạn của người dùng và hiển thị/điều khiển bộ chuyển đổi phương tiện cục bộ và từ xa.
  • Hỗ trợ tự động cảm biến và thêm thiết bị mạng.
  • Thông tin hệ thống hoàn chỉnh có thể được thiết lập và hiển thị, bao gồm tên của khung gầm, thông tin địa hình, thông tin liên quan về IP, thời gian hoạt động không đổi và các phiên bản của phần cứng và phần mềm.
  • Hiển thị thời gian thực của điện áp và nhiệt độ trên thẻ của bộ chuyển đổi phương tiện, nhiệt độ của khung và báo lỗi kịp thời.
  • Hỗ trợ SFP/XFP, CWDM SFP/XFP và DWDM SFP/XFP và nó có thể hiển thị thông tin SFP/XFP và chức năng chẩn đoán kỹ thuật số.
  • Báo động tắt nguồn từ xa, phân biệt chính xác hỏng hóc từ xa.
  • Hỗ trợ LFP, nhanh chóng tìm ra lỗi.
  • Khởi động lại thiết bị, khởi động lại hệ thống hoặc mô-đun bằng phần mềm quản lý, thông tin cài đặt trên từng mô-đun sẽ được lưu trữ tự động khi tắt nguồn.
  • Đặt lại về thiết lập ban đầu hoặc trạng thái công tắc nhúng là tùy chọn.
  • Mỗi cổng trên thiết bị cục bộ hoặc từ xa có thể được thiết lập hoặc theo dõi, bao gồm trạng thái kết nối, tốc độ kết nối, bán song công / toàn phần, khóa cổng và LFP, v.v.
  • Hỗ trợ Loopback và PRBS, định vị chính xác lỗi, thuận tiện cho việc kiểm tra liên kết.
  • Hỗ trợ quản lý băng thông, quản lý thiết bị từ xa thuận tiện.
  • Chức năng theo dõi và quản lý thông tin nhật ký hoạt động và báo động lịch sử mạnh mẽ.
  • Hỗ trợ nâng cấp trực tuyến FTP.

Thông tin sản phẩm

AN-CH10

16slots rack with dual AC power supply 220V AC/48V DC 19”2U,module type 10/100/1000M,10G manage integrated

AN-CH10-CC

Management Cascading Card for AN-CH10 chassis

AN-CH10-MC

SNMP Management card for AN-CH10 chassis

AN-M10-100-1-C

10/100M card managed Double fiber Multi mode (850/1310nm) SC(2km) for AN-CH10 chassis

AN-M10-100SM-20-C

10/100M card managed Double fiber SM 1310nm SC (20KM) for AN-CH10 chassis

AN-M10-100SM-40-C

10/100M card managed Double fiber SM 1310nm SC (40KM) for AN-CH10 chassis

AN-M10-130SM-20-C

10/100M card managed single fiber SM 1310/1550nm WDM SC (20km) for AN-CH10 chassis

AN-M10-130SM-40-C

10/100M card managed single fiber SM 1310/1550nm WDM SC(40km) for AN-CH10 chassis

AN-M10-2TX100-1-C

10/100M 1FX(SC)+2RJ45 card managed Double fiber Multi mode (850/1310nm) SC(2km) for AN-CH10 chassis

AN-M10-2TX100SM-20-C

10/100M 1FX(SC)+2RJ45 card managed Double fiber SM 1310nm SC (20KM) for AN-CH10

AN-M10-2TX130-20-C

10/100M 1FX(SC)+2RJ45 card managed single fiber SM 1310/1550nm WDM SC (20km)

AN-M10-4.25-C-C

125M~4.25G Card managed OEO(Optical-Electrical-Optical Converter (3R Repeater)) SFP-SFP(without module) for AN-CH10

AN-M10-10G-XX-C

10G Card managed OEO(Optical-Electrical-Optical Converter (1R Repeater)) XFP-XFP port(without Module) for AN-CH10

AN-M10G-MM-AS-C

10/100/1000M card managed Double fiber Multi mode 850nm SC 550m for 10G chassis

AN-M10G-SM-AS-20-C

10/100/1000M card managed Double fiber Single mode 1310nm SC 20 Km for 10G chassis

AN-M10G130-AS-20-C

10/100/1000M card managed single fiber SM 1310/1550nm WDM SC (20km) for AN-CH10 chassis

AN-M10-SMC-AS-C

10/100/1000M standalone managed with SFP port (without SFP module)




CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229