AN-M10-10G-XX-M Bộ chuyển đổi quang điện (bộ lặp 1R) XFP-XFP OEO 10G

SKU:

AN-M10-10G-XX-M

AN-M10-10G-XX-M là bộ chuyển đổi quang điện (bộ lặp 1R) XFP-XFP OEO 10G 10G để kết nối giữa thiết bị sợi quang với sợi quang 10Gbps, có chức năng như bộ chuyển đổi chế độ sợi quang hoặc như bộ lặp lại sợi quang để truyền khoảng cách xa. Thiết bị có sẵn dưới dạng đơn vị độc lập với nguồn điện bên ngoài riêng biệt hoặc dưới dạng cắm thẻ trong khungAN-CH10. Các ứng dụng chính của nó là như kết nối giữa sợi quang với sợi quang hoặc sợi quang sang đồng 10Gbps thiết bị có chức năng như bộ chuyển đổi chế độ sợi quang hoặc làm bộ lặp sợi quang để truyền khoảng cách xa hoặc OEO cho đường trục mạng (SAN, LAN, MAN).  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

AN-M10-10G-XX-M là bộ chuyển đổi quang điện (bộ lặp 1R) XFP-XFP OEO 10G 10G để kết nối giữa thiết bị sợi quang với sợi quang 10Gbps, có chức năng như bộ chuyển đổi chế độ sợi quang hoặc như bộ lặp lại sợi quang để truyền khoảng cách xa. Thiết bị có sẵn dưới dạng đơn vị độc lập với nguồn điện bên ngoài riêng biệt hoặc dưới dạng cắm thẻ trong khungAN-CH10. Các ứng dụng chính của nó là như kết nối giữa sợi quang với sợi quang hoặc sợi quang sang đồng 10Gbps thiết bị có chức năng như bộ chuyển đổi chế độ sợi quang hoặc làm bộ lặp sợi quang để truyền khoảng cách xa hoặc OEO cho đường trục mạng (SAN, LAN, MAN).
Thiết bị hỗ trợ kênh cáp quang SDH/SONET STM-64/OC-192,10G, Ethernet 10G, v.v. và có thể được ứng dụng trong phòng Viễn thông, phòng thí nghiệm R & D, Trung tâm dữ liệu hoặc thậm chí là Chuyển đổi bước sóng quang 1310nm/1550nm/CWDM/DWDM.

Đặc trưng Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

  • Bộ lặp 1R.
  • Hỗ trợ Khung Jumbo.
  • Giao thông minh bạch và độ trễ rất thấp.
  • Hỗ trợ bước sóng DWDM/CWDM quy định của ITUT.
  • Hỗ trợ hot-plugging.
  • Hỗ trợ 2U Rack (16 kênh) và sử dụng độc lập.
  • Màn hình Led toàn trạng thái.
  • Dễ dàng cài đặt.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229