OPT-1100 Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 100M FX/SFP và 1 cổng 10/100M TX

SKU:

OPT-1100

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 series là một trong những câu trả lời của Optone trong việc mở rộng các Mạng Ethernet nhanh hiện có. Việc triển khai dễ dàng và mở rộng mạng 100Base-TX/FX có thể được đảm bảo hơn nữa với bộ chuyển đổi này.

 

Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 
  

Giới thiệu

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 series là một trong những câu trả lời của Optone trong việc mở rộng các Mạng Ethernet nhanh hiện có. Việc triển khai dễ dàng và mở rộng mạng 100Base-TX/FX có thể được đảm bảo hơn nữa với bộ chuyển đổi này. Bộ chuyển đổi hoàn toàn trong suốt khi được kết nối vì vậy mạng hoạt động hoàn toàn giống như cách nó đã làm trước đây - chỉ bây giờ, nó cho phép sự đồng tồn tại của cả hai phương tiện truyền thông quang và cáp quang. Tính linh hoạt bổ sung có sẵn với các đầu nối ST, SC, FC vàWDM Simplex SC. Có thể có khoảng cách xa hơn với chế độ chuyển đổi duy nhất mang lại khả năng hoạt động lên đến 80km trên mỗi đoạn truyền.

Đặc trưng

  • Tuân theo IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x tự động thương lượng
  • Khung gầm hệ thống 19” tùy chọn (OPT-R14) chứa tới 14 Bộ chuyển đổi phương tiện
  • Mở rộng khoảng cách từ 2km (sợi quang đa mode) đến 120km (sợi quang đơn mode)
  • Hỗ trợ tự động thương lượng trên cổng RJ-45
  • Tự động đàm phán song công (HDX/FDX) trên cổng RJ-45
  • Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động trên cổng RJ-45
  • Đèn LED trạng thái cho TX, FX LINK/ACT, POWER, 100M để dễ dàng theo dõi trạng thái mạng
  • Cung cấp điện bên ngoài
  • Hỗ trợ độ dài gói lên đến 1600 byte

Thông số kỹ thuật

Giao diện 1 cổng Ethernet (RJ45) 10/100Base-Tx
1 cổng Quang (1x9 or SFP) 100Base-Fx
Cổng Quang Gồm 1310nm và 1550nm Single mode, 1310nm Multi mode; 
Khoảng cách truyền lên đến 120km;
Kết nối: SC, ST, FC tùy chọn
Lõi quang: 9/125μm trên single mode, 50/125μm và 62.5/125μm trên multi-mode
Cổng Ethernet Chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Tốc độ: bắt buộc 10 Mbps, bắt buộc 100 Mbps và tự động dò 10/100Mbps Full-Duplex và Half-Duplex
Connectors: RJ-45 Connector; MDI/MDI-X connection auto-sensing
Đèn LED Power Status, FDX, Speed, FX Link/Act, TX Link/Act
Nguồn điện 5V DC
Kiểu dáng Vỏ: Kim loại
Kích thước: 94 x 70 x 26mm (Excluding the connector)
Trọng lượng: 0.28kg
Điều kiện môi trường

Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C
Nhiệt độ bảo quản: -20 ° C đến 70 ° C
Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% RH
Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% RH

Các sản phẩm cùng Series

Model No Description
OPT-1100 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Multi mode, 2Km, SC/ST/FC
OPT-1100S25 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Single mode, 25Km, SC/ST/FC
OPT-1100S40 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Single mode, 40Km, SC/ST/FC
OPT-1100S60 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Single mode, 60Km, SC/ST/FC
OPT-1100S80 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Single mode, 80Km, SC/ST/FC
OPT-1100S100 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Single mode, 100Km, SC/ST/FC
OPT-1200S25 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Bi-Directional, 25Km, SC/ST/FC
OPT-1200S40 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Bi-Directional, 40Km, SC/ST/FC
OPT-1200S60 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Bi-Directional, 60Km, SC/ST/FC
OPT-1200S80 10/100Base-Tx to 100Base-Fx, Bi-Directional, 80Km, SC/ST/FC
OPT-1100A FE SFP port to 10/100Base-Tx

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top