IMC100-2T1F-1D(3IN1) 3ONEDATA Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng quang 100M, 2 cổng đồng 100M và 1 cổng Serial

SKU:

IMC100-2T1F-1D(3IN1)

  • Hỗ trợ 1 cổng quang 100M, 2 cổng đồng 100M và 1 cổng nối tiếp 3IN1
  • Hỗ trợ nguồn điện kép, điện áp đầu vào: 9 ~ 70VDC
  • Hỗ trợ hoạt động dải nhiệt độ rộng -40 ~ 85℃  

Giới thiệu

IMC100-2T1F-1D là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp được quản lý 1 cổng quang 100M, 2 cổng đồng 100M và 1 cổng 3IN1. Nó sử dụng gắn DIN-Rail để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh khác nhau.
Hệ thống quản lý mạng hỗ trợ ngăn chặn tin nhắn quảng bá, phát đa hướng và unicast không xác định. Các chức năng như VLAN một khóa, Cấu hình tham số cổng nối tiếp, Cấu hình chế độ hoạt động, Lọc địa chỉ IP, Lọc địa chỉ MAC, Cài đặt cảnh báo, Quản lý tệp và Quản lý mật khẩu người dùng cũng được hỗ trợ. Hệ thống quản lý mạng có thể cung cấp cho bạn trải nghiệm người dùng tuyệt vời thông qua thiết kế giao diện thân thiện và hoạt động thuận tiện.
Đầu vào nguồn điện bao gồm hai mạch cung cấp điện độc lập, có thể đảm bảo hoạt động bình thường của thiết bị khi một mạch bị lỗi. Phần cứng sử dụng không quạt, tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế dải nhiệt độ và điện áp rộng. Nó cũng đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 1 cổng quang 100M, 2 cổng đồng 100M và 1 cổng nối tiếp 3IN1
  • Hỗ trợ nguồn điện kép, điện áp đầu vào: 9 ~ 70VDC
  • Hỗ trợ hoạt động dải nhiệt độ rộng -40 ~ 85℃

Thông số kỹ thuật

Giao thức

  • IEEE 802.3 cho 10Base-T
  • IEEE 802.3u cho 100Base-TX và 100BaseFX
  • IEEE 802.3x để kiểm soát luồng

Giao diện

  • Cổng đồng: 10/100Base-T (X), RJ45, Điều khiển tự động, Chế độ Full/Half Duplex, MDI/MDI-X Tự động chạy
  • Cổng sợi quang: 100Base-FX, SC/ST/FC tùy chọn
  • Cổng nối tiếp: RS-232/422/485 (3IN1)

Cổng Serial

  • Số lượng cổng serial: 1 RS-232/442/485
  • Tín hiệu RS-485: D+, D-, GND
  • Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-, GND
  • Tín hiệu RS-232: RX, TX, GND
  • Kiểm tra bit: Không, Chẵn, Lẻ
  • Bit dữ liệu: 7bit, 8bit
  • Dừng bit: 1bit, 2bit
  • Tốc độ truyền: 300bps-115200bps
  • Kiểm soát hướng: RS-485 áp dụng kỹ thuật kiểm soát luồng dữ liệu tự động
  • Khả năng tải: RS-485 hỗ trợ môi trường bỏ phiếu 32 điểm

Đèn LED

  • Đèn đang chạy, đèn cổng, đèn cung cấp điện, đèn nhận và gửi cổng nối tiếp

Chuyển đổi thuộc tính

  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Địa chỉ MAC: 16K
  • Kích thước bộ đệm gói: 4Mbit
  • Băng thông bảng nối đa năng: 5.6G

Nguồn điện

  • 9 ~ 70VDC, dự phòng cấp nguồn kép
  • Khối thiết bị đầu cuối 4 chân kích thước 7,62mm

Tiêu thụ điện

  • Không tải: 3.00W@24VDC
  • Toàn tải: 3,24W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85℃
  • Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85℃
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: bảo vệ IP40, kim loại
  • Cài đặt: DIN-Rail mounting
  • Kích thước (Rộng x Cao x Dày): 36mm × 110mm × 97mm
  • Trọng lượng: 410g

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
13/05/2021
13/05/2021
11/05/2021

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top