IES2305-4GP1GF-P48 3Onedata Switch công nghiệp không quản lý 4 cổng Ethernet POE Gigabit, 1 cổng quang Gigabit

SKU:

IES2305-4GP1GF-P48

IES2305-4GP1GF-P48 3Onedata Switch công nghiệp không quản lý hỗ trợ 4 cổng Ethernet POE Gigabit, 1 cổng quang Gigabit. 

Giới thiệu

IES2305 Series là thiết bị chuyển mạch Ethernet PoE/Non-PoE công nghiệp không được quản lý 5 cổng. Dòng sản phẩm này cung cấp 9 sản phẩm để lựa chọn và hỗ trợ cổng quang Gigabit, cổng đồng Gigabit, cổng đồng Gigabit PoE và Gigabit SFP, cũng như nhiều sơ đồ cấp nguồn, 100 ~ 240VAC, 12 ~ 48VDC và 48VDC PoE. Áp dụng thiết kế DIN-Rail để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.
IES2305-4GP1GF-P48 3Onedata Switch công nghiệp không quản lý hỗ trợ 4 cổng Ethernet POE Gigabit, 1 cổng quang Gigabit, nguồn 48VDC PoE.
Switch DIP có thể thực hiện các chức năng như khung jumbo, VLAN một phím, cổng 100M và điều khiển luồng. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp và nhiệt độ và điện áp rộng, đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt và phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 4 cổng Ethernet POE Gigabit, 1 cổng quang Gigabit
  • Nguồn điện 48VDC PoE
  • Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 75℃

Thông số kĩ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T
IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100BaseFX
IEEE 802.3z for 1000Base-X
IEEE 802.3ab for 1000Base-T
IEEE 802.3x for Flow Control
IEEE 802.1Q for VLAN
IEEE 802.3af for PoE
IEEE 802.3at for PoE+
PoE The maximum power of PoE port: 30W
The power supply pin of PoE: V+, V+, V-, V- correspond to Pin 1, 2, 3, 6
Interface
  • Gigabit copper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning
  • Gigabit fiber port: 1000Base-FX, optional SC/ST/FC
  • Gigabit SFP: 1000 Base-X SFP
  • Gigabit POE copper port: 10/100/1000 Base-T(X) RJ45, automatic flow control, full/half duplex mode, MDI/ MDI-X autotunning, POE port, output power of 15W or 30W.
Indicator Port Indicator, Power Supply Indicator, PoE Indicator
Switch Property MAC address: 2K
Backplane bandwidth: 9.125G
Transmission mode: store and forward
Switch time delay: <10μs
Power Supply Optional AC/DC power supply, 12~ 48VDC, 48VDC PoE or 100~240VAC
3-pin 7.62mm pitch terminal blocks
Working Environment Operating temperature: -40~75
Storage temperature: -40~85
Relative humidity: 5%~95% (no condensation)
Physical Characteristic Housing: IP40 protection, metal
Installation: DIN-Rail mounting
Dimension (W x H x D): 35mm×110mm×95mm
Weight≤ 367g

Các sản phẩm cùng Series

Model Cổng Ethernet Gigabit Cổng quang Gigabit Cổng SFP Gigabit Cổng Ethernet POE Gigabit Nguồn
IES2305-5GT-P48 5       12~48VDC
IES2305-4GT1GF-P48 4 1    
IES2305-4GT1GS-P48 4   1  
IES2305-5GT-P220 5       100~240VAC
IES2305-4GT1GF-P220 4 1    
IES2305-4GT1GS-P220 4   1  
IES2305-4GP1GT-P48 1     4 48VDC PoE
IES2305-4GP1GS-P48     1 4
IES2305-4GP1GF-P48   1   4

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top