PIES106G-2GS-4P UPCOM Switch công nghiệp POE 4 cổng Gigabit PoE+ 2 cổng Gigabit SFP

SKU:

PIES106G-2GS-4P

Bộ chuyển mạch PoE công nghiệp PIES106G-2GS-4P, hỗ trợ 4 cổng Gigabit PoE + 2 cổng Gigabit SFP + 1 cổng điều khiển 

Giới thiệu

Bộ chuyển mạch PoE công nghiệp PIES106G-2GS-4P, hỗ trợ 4 cổng Gigabit PoE + 2 cổng Gigabit SFP + 1 cổng điều khiển, lắp đặt DIN-Rail & giá treo tường, hỗ trợ đầu vào nguồn (DC12-55V), nhiệt độ làm việc -40-75°C, thiết kế chuẩn công nghiệp có thể đảm bảo sự ổn định của hệ thống mà không bị gián đoạn.

Loạt thiết bị chuyển mạch PoE công nghiệp này cung cấp khả năng quản lý mạng tiên tiến: Vòng dự phòng, Bảo vệ vòng lặp, VLAN, QOS, Điều khiển tốc độ, Phản chiếu cổng và nâng cấp trực tuyến chương trình cơ sở. Với kiểu dáng chuẩn  công nghiệp, nó có thể đáp ứng các yêu cầu nghiêm ngặt của các khu công nghiệp. Tất cả các thành phần đều sử dụng loại công nghiệp để có độ tin cậy cao hơn, được thiết kế và kiểm tra nghiêm ngặt để xử lý các môi trường cực kỳ khắc nghiệt chịu nhiều nhiệt độ hoạt động, độ rung và sốc, đồng thời bảo vệ khỏi ESD, EMI và đột biến điện.

Thiết bị chuyển mạch POE cấp công nghiệp PIES106G-2GS-4P có thể được sử dụng rộng rãi trong Hệ thống Giao thông Thông minh, Điện năng, tự động hóa lắp ráp, PIS tàu điện ngầm, SCADA năng lượng điện, xử lý nước thải, Giám sát an ninh, vận tải đường sắt, quân sự và các ngành công nghiệp khác. Nó là một Switch mạng công nghiệp tiêu thụ điện năng thấp.

Bộ chuyển mạch PIES106G-2GS-4P PoE hỗ trợ IEEE802.3af (15.4W), 802.3at PoE + (30W), tiết kiệm chi phí lắp đặt và bảo trì bằng cách giảm nhu cầu cấp nguồn bên ngoài, thêm dây, ổ cắm điện.

Đặc trưng

  •  Hỗ trợ 4 cổng Gigabit PoE + 2 cổng Gigabit SFP;
  •  Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z /ab,IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1d / w;
  •  Quản lý nguồn PoE
  •  Tương thích với cả IEEE802.3at (30W) và IEEE802.3af (15.4w);
  •  Hỗ trợ STP (802.1D), RSTP (802.1w), MSTP (802.1s), ERPS;
  •  Hỗ trợ SNMP v1 / v2 / v3;
  •  Hỗ trợ IGMP Snooping, Lọc đa hướng tĩnh và MLD Snooping;
  •  Hỗ trợ cổng 802.1x và Chứng nhận AAA, Tăng cường bảo mật mạng;
  •  Hỗ trợ quản lý WEB, Telnet, CLI, SSH;
  •  Bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn, giá đỡ DIN35 Rail;
  •  Hỗ trợ truy cập nguồn điện dự phòng, hỗ trợ chống kết nối ngược;
  •  Hỗ trợ cổng chống sét, chống sét lan truyền: Chế độ chung 6KV, Chế độ vi sai 2KV, ESD: 15KV;
  •  Hỗ trợ tiêu chuẩn EMC EN55032;
  •  Thiết kế chuẩn công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75°C;
  •  Hỗ trợ nguồn điện kép DC12-55V;
  •  Hỗ trợ lắp đặt DIN-Rail hoặc tường;

Thông số kỹ thuật

Specification

Product  Name

6  ports Gigabit Managed  Industrial POE Switch

Port  Definition

4  * gigabit POE ports+ 2*gigabit SFP port + 1 Console  port

Network  Protocols

IEEE802.3

IEEE802.3u

IEEE802.3z

IEEE802.3ab

IEEE802.3x

IEEE802.1d

IEEE802.1w

PoE  Parameters

POE  Standard: IEEE802.3at (30W) and IEEE802.3af (15.4w)

Each  port Max:15.4  W (IEEE 802.3af)

Each  port Max:30  W (IEEE 802.3at)

PoE  Compatibility:IEEE  802.3af/at adaptive

POE  Power Output: DC48-55V

POE  power supply core:1/2+  ; 3/6-

Network  Media

10BASE-T:  Cat3,4,5 UTP(≤100 m)

100BASE-TX:  Cat5 or above UTP(≤100 m)

1000BASE-TX:  Cat5 or above UTP(≤100 m)

Gigabit Fiber

LC connector

Multi-mode:850nm,1310nm  distance:550m/2Km

Single-mode:1310nm,1550nm distance:20/40/80/100/120Km

Hardware parameter

Bandwidth

12Gbps

Package Forwarding Rate

8.928Mpps

RAM

128MB

Flash

16MB

Packet Buffer Memory

4M

Jumbo frame

9.6Kbytes

VLANs

4096

MAC address

8K

Forwarding  mode

Store-and-forward

L2 management

Port  Management

Support  for enabling/disabling ports

Support  speed, duplex, MTU settings, etc.

Support  flow control flow control settings

Support  port mirroring, etc.

Support  port access direction

STP

Standard  Spanning Tree (STP) 802.1d

Rapid  Spanning Tree (RSTP) 802.1w

Multiple  Spanning Tree (MSTP) 802.1s

Ring  Network Protocol

ERPS

Link  Aggregation

Support  static manual aggregation

Support  LACP dynamic convergence

VLAN

Support  VLAN and IEEE 802.1Q VLAN

GVRP

Global  configuration, port configuration

IGMP  Snooping

Support  static add / delete

MAC

Support  static add/delete

MAC  address learning limit

Support  dynamic aging time settings

L3  ( Layer 3 Switching ) and Router Function

Interface  Configuration

Support  virtual VLAN interface

ARP

Support  check ARP

Router  Function

Static  Router

Extended Function

ACL

Based  on the source MAC, destination MAC, protocol type, source IP, destination IP,  L4 port number

Support  time-range time management

QOS

Based  on 802.1p (COS) classification

Based  on DSCP classification

Based  on the source IP, destination IP, port number classification

Support  SP, WRR, DRR scheduling strategy

Support  traffic speed limit CAR

LLDP

Support  LLDP

User  Setting

Support  add/delete user

Log

User  login, operation, status, event log

Port  security

Dyning  Gasp,Snmp  Trap

Prevent  Attack

DOS  defense

Support  for CPU protection, limited to send CPU message rate

ARP  binding (IP, MAC, PORT binding)

System  Management

Device  reset, configuration save/restore, upgrade management, time setting, etc.

Management Function

CLI

Support  serial command line management

TELNET

Support  serial command line management

SSH

Support  SSHv1/2 remote management

SNMP

Support  v1/2/3

WEB

Support  two layers of settings

PoE

PoE  Power management

LED Indicator

PWR

Lighting:Powered

Off:No Power

SYS

Lighting:System is operating normally

Un-Light:System is not running

Yellow  light

Lighting:PoE Powered

Un-Light:No PoE Powered

Green  light

Slow  Flashing:10/100/1000  Link normally

Un-Light:Link disconnect

Flashing:Link data transmission

G5-G6

Lighting:Fiber Connection is Normal

Un-Light:Disconnect

Flashing:Link data transmission

Power  Supply

Type  of input: 4 PIN Industrial Terminal(block V1+V1- V2+ V2-)

Input Voltage: DC12~55V

Physical  structure

Shell  protect grade: IP40

Installation:  DIN rail

N.W::0.6KG  G.W: 0.8KG(without power supply)

Product  Dimension (L×W×H): 145MM*125MM*40MM

Package  Dimension (L×W×H): 250MM*210MM*65MM

Working  Environment

Operating  temperature: -40~75°C

Storage  temperature: -40~85°C

Humidity:  5%~95 % ( No condensation)

Các sản phẩm cùng Series

Model Name Description
PIES106G-2GS-4P 4 Gigabit PoE Ports + 2 Gigabit SFP Port, DC12-55V, Managed
PIES1010G-2GS-8P 8 Gigabit PoE Ports + 2 Gigabit SFP Port, DC12-55V, Managed
PIES1014G-4GS-8P 8 Gigabit PoE Ports + 2 Gigabit Uplink Port + 4 Gigabit SFP, DC12-55V, Managed

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top