IES306-2GS UPCOM Switch Ethernet công nghiệp có quản lý 4 cổng 10/100M và 2 khe cắm Gigabit SFP

SKU:

IES306-2GS

IES306-2GS là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp cung cấp 4 cổng Ethernet và 2 cổng Gigabit (khe cắm SFP).  

Giới thiệu

IES306-2GS là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp cung cấp 4 cổng Ethernet và 2 cổng Gigabit (khe cắm SFP). MW-RingTM là một số học được thiết kế như một mạng dự phòng nhanh chóng. Nó cung cấp công nghệ khôi phục lỗi của mạng dự phòng nhanh chóng, thời gian khôi phục <20ms. Sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu thiết kế cấp 4 của Công nghiệp, hỗ trợ 2 đầu vào nguồn dự phòng và 1 đầu ra cảnh báo rơ le kênh, và nhiệt độ làm việc -40 ~ 75℃, có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu môi trường công nghiệp.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • 2. Công nghệ cấp bằng sáng chế mạng vòng MW-Ring (Thời gian khôi phục lỗi <20ms)
  • 3. Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi cách <50ms
  • 4. Hỗ trợ cấu hình WEB, SNMP và Telnet
  • 5. Loại quy trình chuyển mạch Lưu trữ và Chuyển tiếp
  • 6. Hỗ trợ cổng Trunk và gương cổng
  • 7. Hỗ trợ tải lên và tải xuống tệp cấu hình
  • 8. Hỗ trợ IGMP snooping và Multicast tĩnh
  • 9. Hỗ trợ VLAN dựa trên cổng và IEEE 802.1Q VLAN
  • 10. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy, ngăn chặn cơn bão phát sóng
  • 11. Hỗ trợ nguồn điện dự phòng (12 ~ 48VDC)
  • 12. Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • 13. Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 ° C
  • 14. DIN gắn trên thanh ray
  • 15. Vỏ kim loại, lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP
  • Kiểm soát lưu lượng: Điều khiển luồng IEEE802.3x, điều khiển luồng nhấn ngược

Chức năng

  • Chuyển đổi chức năng: MW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Cổng trung kế, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, kiểm soát bão phát sóng, thống kê lưu lượng cổng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống tệp cấu hình, hệ thống truy cập tên người dùng
  • MW-Ring: Hỗ trợ Đơn, Cặp đôi, Chuỗi, Homing kép

Thuộc tính trao đổi

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 5,6G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 1M

Giao diện

  • Cổng điện: Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, tự động dò tìm một nửa / toàn phần và MDI / MDI-X
  • Cổng quang 1000M: 1000Base-FX (Cổng SFP)
  • Cổng điều khiển: gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI
  • Cổng báo động: Khối đầu cuối 2 bit, đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Khả năng tải: 1A @ 24VDC

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
  • Đa chế độ: 1310nm, 2 / 5Km
  • Chế độ đơn: 1310nm, 20/40 / 60Km, 1550nm, 80/100 / 120Km

Chỉ dẫn

  • Chạy chỉ báo: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 4 / G1 ~ G2)
  • Chỉ báo cung cấp điện: P1, P2
  • Chỉ báo báo động: báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
  • Phương pháp nhập: 4 bit khối đầu cuối 7.62mm
  • Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép DC
  • Bảo vệ quá tải hiện tại: 4.0A

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 2.2W@24VDC
  • Tiêu thụ đầy tải: 5.5W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75 ℃
  • Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN rail mount
  • Kích thước (W × H × D): 53mm × 138mm × 110mm

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top