AN-UMGSM-AS-2TX-MM-850 Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang + 2&4 cổng 10/100/1000 UTP

SKU:

AN-UMGSM-AS-2TX-MM-850

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang 1000M + 2&4 cổng 10/100/1000M UTP. Sản phẩm có kích thước nhỏ gọn, hiệu suất ổn định, chất lượng tuyệt vời. Thiết bị được ứng dụng rộng rãi trong mạng cáp quang Ethernet vừa và nhỏ.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​ 

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang 1000M + 2&4 cổng 10/100/1000M UTP. Sản phẩm có kích thước nhỏ gọn, hiệu suất ổn định, chất lượng tuyệt vời. Thiết bị được ứng dụng rộng rãi trong mạng cáp quang Ethernet vừa và nhỏ.

Đặc trưng Bộ chuyển đổi quang điện sang Ethernet

  • Bộ chuyển đổi phương tiện cáp quang Tín hiệu Ethernet trong số các cổng UTP 10/100/1000M (T) và 1000M Giao diện cáp quang (X)
  • Chức năng đàm phán tự động, hỗ trợ cổng UTP 10/100/1000M và tự động đàm phán hai mặt / nửa song công hoàn toàn
  • Cổng 1000M Fiber hỗ trợ chế độ 1000M và Full Duplex.
  • Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy và phát sóng bảo vệ bão.
  • Hỗ trợ VLAN và QoS.
  • Hỗ trợ khung tối đa 10K byte.
  • Tiêu thụ điện năng thấp (4W), nhiệt thấp và độ tin cậy tốt.

Thông tin sản phẩm

AN-UMGSM-AS-2TX-MM-850

2 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 500m (850 nm) SC (Multimode)

AN-UMGSM-AS-2TX-MM-1310

2 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 2km (1310 nm) SC (Multimode)

AN-UMGSM-AS-2TX-XX

2 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter XX=(10/20/40/60/80/100/120) km SC (Single Mode)

AN-UMG130 (1490) -AS-2TX-XX

2 port UTPGigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter XX=(10/20/40/60/80/100/120) km SC (Single Mode Single Fiber WDM,
Tx= 1310 nm (1490 nm)

AN-UMG150-AS-2TX-XX

2 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter XX=(10/20/40/60/80/100/120) km SC (Single Mode Single Fiber WDM,
Tx= 1550 nm)

AN-UMGSM-AS-4TX-MM-850

4 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 500m (850 nm) SC (Multimode)

AN-UMGSM-AS-4TX-MM-1310

4 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 2km (1310 nm) SC (Multimode)

AN-UMGSM-AS-4TX-XX

4 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter XX=(10/20/40/60/80/100/120) km SC (Single Mode)

AN-UMG130 (1490) -AS-4TX-XX

4 port UTPGigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter XX=(10/20/40/60/80/100/120) km SC (Single Mode Single Fiber WDM,
Tx= 1310 nm (1490 nm)

AN-UMG150-AS-4TX-XX

4 port UTP Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter XX=(10/20/40/60/80/100/120) km SC (Single Mode Single Fiber WDM,
Tx= 1550 nm)




CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229