WS-C2960+48TC-S

SKU:

WS-C2960+48TC-S

Các Cisco Switch như WS-C2960+48TC-S cung cấp hệ thống chuyển mạch thông minh và 2 lớp dành cho các doanh nghiệp. Thiết kế này đặc biệt cần thiết đối với những doanh nghiệp hoạt động theo mô hình văn phòng chi nhánh, công ty mẹ và công ty con mang đến không gian làm việc thông minh với các ứng dụng cơ sở hạ tầng chất lượng nhất. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Các Cisco Switch như WS-C2960+48TC-S cung cấp hệ thống chuyển mạch thông minh và 2 lớp dành cho các doanh nghiệp. Thiết kế này đặc biệt cần thiết đối với những doanh nghiệp hoạt động theo mô hình văn phòng chi nhánh, công ty mẹ và công ty con mang đến không gian làm việc thông minh với các ứng dụng cơ sở hạ tầng chất lượng nhất.

Chi phí cho việc lắp đặt các thiết bị chuyển mạch như WS-C2960+48TC-S thấp hơn so với việc sử dụng các phần mềm chuyên dụng từ đó tiết kiệm đáng kể thời gian, tiền bạc cũng như công sức của các khách hàng.

Cisco Switch WS-C2960+48TC-S được trang bị đến 48 cổng kết nối với tốc độ lên đến 100mps. Bên cạnh đó thiết bị chuyển mạnh WS-C2960+48TC-S còn được trang bị đến 2 uplink cùng kết nối đường link quang mang đến tốc độ ưu việt nhất. Bộ thiết bị chuyển mạch WS-C2960+48TC-S sử dụng dòng điện 220V an toàn và tiết kiệm. 

Cisco Switch WS-C2960+48TC-S được trang bị bộ nhớ trong lên đến 128MB cùng bộ nhớ flash 64 MB cho tốc độ kết nối nhanh chóng và hiệu quả. Thiết bị này đặc biệt phù hợp với các doanh nghiệp hoạt động theo mô hình văn phòng chi nhánh cho kết nối an toàn, bảo mật cao cùng tốc độ kết nối hàng đầu hiện nay.

Thông số kỹ thuật

  • Cổng Uplink: 2 (SFP or 1000BASE-T)
  • Cổng: 48 x 10/100 Ethernet Ports
  • Băng thông chuyển tiếp: 16 Gbps
  • Hiệu suất chuyển tiếp: 6.5 Mpps
  • RAM: 128 MB
  • Bộ nhớ Flash: 64 MB
  • Kích thước: 4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm
  • Trọng lượng: 8.0 Kg
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
  • Chuẩn giao tiếp:  IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.1d, IEEE 802.1p, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1w, IEEE 802.1x, IEEE 802.1s

Module tùy chọn 

  • GLC-SX-MMD   1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
  • GLC-LH-SMD    1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
  • GLC-TE             1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

WS-C2960+48TC-S

Liên hệ

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229