WS-C2960+24PC-S

SKU:

WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S là một trong các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960 Series. Loạt bài này hỗ trợ truy cập thoại, video, dữ liệu và bảo mật cao. Họ cũng cung cấp khả năng quản lý có thể mở rộng khi nhu cầu kinh doanh của bạn thay đổi. Các tính năng phổ biến được bao gồm: Bảo mật nâng cao bao gồm Cisco TrustSec để cung cấp xác thực, kiểm soát truy cập và quản trị chính sách bảo mật, các tùy chọn hiệu suất Fast hoặc Gigabit Ethernet, Cisco EnergyWise để quản lý nguồn, Quản lý mạng có thể mở rộng. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

WS-C2960+24PC-S là một trong các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960 Series. Loạt bài này hỗ trợ truy cập thoại, video, dữ liệu và bảo mật cao. Họ cũng cung cấp khả năng quản lý có thể mở rộng khi nhu cầu kinh doanh của bạn thay đổi. Các tính năng phổ biến được bao gồm: Bảo mật nâng cao bao gồm Cisco TrustSec để cung cấp xác thực, kiểm soát truy cập và quản trị chính sách bảo mật, các tùy chọn hiệu suất Fast hoặc Gigabit Ethernet, Cisco EnergyWise để quản lý nguồn, Quản lý mạng có thể mở rộng.

Thông số kỹ thuật

  • Cổng Uplink: 2 (SFP or 1000BASE-T)
  • Nguồn PoE: 370W
  • Cổng: 24 x 10/100 Ethernet Interfaces
  • Băng thông chuyển tiếp: 16 Gbps
  • DRAM: 128 MB
  • Bộ nhớ Flash: 64 MB
  • Kích thước: 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
  • Trọng lượng: 9.19 Kg
mặt trước Cisco WS-C2960-24PC-S
Hình ảnh: Mặt trước Cisco WS-C2960+24PC-S
  1. Khu vực đèn LED
  2. 24 cổng Ethernet 10/100 PoE
  3. 2 liên kết hai mục đích
Mặt sau của swicth Cisco WS-C2960-24PC-S
Hình ảnh: Mặt sau Cisco WS-C2960+24PC-S
  1. Cổng giao diện điều khiển RJ45
  2. Đầu nối RPS
  3. Quạt hút
  4. Đầu nối nguồn AC

Module tùy chọn 

  • GLC-SX-MMD   1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
  • GLC-LH-SMD    1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
  • GLC-TE             1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

WS-C2960+24PC-S

Liên hệ

back top