Module Cisco GLC-SX-MMD

SKU:

GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC-SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Cisco GLC-SX-MMD hỗ trợ SONET/SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.   

Giới thiệu

Module Cisco GLC-SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Cisco GLC-SX-MMD hỗ trợ SONET/SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

Module Cisco GLC-SX-MMD đáp ứng tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm.

Module Cisco GLC-SX-MMD là một trong rất nhiều các sản phẩm vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế. Có thể kể đến việc Module Cisco chính hãng đã vượt qua nhiều kiểm định hệ thống chất lượng, như CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.

Thông số kỹ thuật

  • Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)
  • Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX
  • Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco
  • Giao diện:
    • 1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2
    • 1 x SFP (mini-GBIC)
  • Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km
  • Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX
  • Băng thông : 2000 MHz/km
  • Max data transfer rate: 1000 Mbps Networking
  • Bước sóng hoạt động: 850 nm
  • Chuẩn Ethernet: IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah
  • Kiểu dáng:
    • - Kích thước (W x D x H): 1.27 x 5.59 x 1.02 cm
    • - Trọng lượng: 0.08 kg
  • Khả năng tương thích: Thiết bị Cisco Switch 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top