Module Cisco GLC-LH-SMD

SKU:

GLC-LH-SMD

Module Cisco GLC-LH-SMD là một loại module quang chuyên dụng được sử dụng chủ yếu cho môi trường truyền dẫn Single Mode hoạt động ở bước sóng 1310nm, với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC một loại đầu cắm vuông nhỏ. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Module Cisco GLC-LH-SMD là một loại module quang chuyên dụng được sử dụng chủ yếu cho môi trường truyền dẫn Single Mode hoạt động ở bước sóng 1310nm, với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC một loại đầu cắm vuông nhỏ.

Module quang SFP GLC-LH-SMD cho phép bạn thay thế cắm SFP GLC-LH-SMD vào các thiết bị chuyển mạch Switch của Cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị. Vì Module quang SFP GLC-LH-SMD chuẩn Singlemode do vậy các thiết bị khác như cáp quang sử dụng, thiết bị chuyển đổi cũng cần là chuẩn Singlemode.

Module Cisco GLC-LH-SMD truyền tín hiệu với khoảng cách xa tới 10Km,nên thích hợp với việc sử dụng giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chi nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực.

Hơn nữa, Module quang Cisco GLC-LH-SMD cho tốc độ truyền dẫn 1G, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-LH-SMD để uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng/một nhóm user với số lượng là 20 - 50 users để thiết kế mạng LAN, mạng WAN, truyền dẫn các tín hiệu video như IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP Tivi với khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc thiết bị thu phát Cisco 325 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang cisco GLC-LH-SMD tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các sợi quang sợi đơn tiêu chuẩn kéo dài lên đến 10 km và lên đến 550m trên bất kỳ sợi đa mode (Multimode).

Thông số kỹ thuật

  • Loại sản phẩm: SFP ( mini-GBIC)
  • Loại phương tiện truyền thông được hỗ trợ: sợi quang
  • Công nghệ mạng: 1000Base-LX/LH
  • Công nghệ Ethernet: Gigabit Ethernet
  • Giao diện cổng: 1 x LC/PC Duplex 1000Base-LX/LH mạng
  • Loại media hỗ trợ: Cáp quang
  • Fiber Optic Cable chuẩn: 62,5 mm, 50 mm
  • Công nghệ Ethernet: Gigabit Ethernet 1000Base-
  • Công nghệ mạng: LX/LH
  • Lên đến 10km so với SMF @ 1Gbps
  • 0°C - 70°C Nhiệt độ trường hợp vận hành
  • Cisco SFP có thể được bảo vệ bởi SMARTnet
  • Cisco GLC-LH-SM tuân thủ RoHS

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

back top