155M~2.67G SFP

SKU:

SFP-SX-MM-0102

155M/622M/1.25G/2.5G/4G SFP include SX LX EX ZX series,complaint with MSA,SFF-8472,with the feature of low power consumption,commerical or industrial operation temperature and high reliability,suitable for DC,Metro and Transmission networks. 

​​​​​​​  

Giới thiệu

155M/622M/1.25G/2.5G/4G SFP include SX LX EX ZX series,complaint with MSA,SFF-8472,with the feature of low power consumption,commerical or industrial operation temperature and high reliability,suitable for DC,Metro and Transmission networks. 

Tính năng

  • Class 1 laser product EN 60825-1 standards
  • Operating data rate up to 2.67Gbps
  • Compliant with SFP MSA and SFF-8472
  • Compliant with SDH/SONET 
  • Duplex LC connector
  • Hot pluggable
  • 3.3V Single Power Supply

Thông tin sản phẩm

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
SFP-SX-MM-0102 155M 1310nm 2km -18~-10dbm <-32dbm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0120 155M 1310nm 20km -15~-8dbm <-33dbm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0140 155M 1310nm 40km -9~-3dBm <-33dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0160 155M 1550nm 60km -5~0dBm <-34dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0180 155M 1550nm 80km 0~5dBm <-34dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0605 622M 850nm 550m -9~-3dBm <-17dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0620 622M 1310nm 20km -14~-8dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0640 622M 1310nm 40km -3~2dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0680 622M 1550nm 80km -3~2dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0205 1.25G 850nm 550m -9~-3dBm <-17dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0210 1.25G 1310nm 10km -9~-3dBm <-22dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0240 1.25G 1310nm 40km -5~0dBm <-24dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0280 1.25G 1550nm 80km 0~5dBm <-25dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-02120 1.25G 1550nm 120km 0~5dBm <-32dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0303 2.5G 850nm 300m -9~-3dBm <-18dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0302 2.5G 1310nm 2km -9~-3dBm <-18dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0315 2.5G 1310nm 15km -5~0dBm <-18dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0340 2.5G 1310nm 40km -2~3dBm <-18dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0380 2.5G 1550nm 80km 0~5dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-03120 2.5G 1550nm 120km 2~7dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0401 4.25G 850nm 150m -9~-3dBm <-15dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0410 4.25G 1310nm 10km -9~-3dBm <-17dBm 2xLC/SMF


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

155M~2.67G SFP

Liên hệ

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229 - 0914240896