Module Upcom MWS-1x-85-M

SKU:

MWS-1x-85-M

Module SFP Upcom MWS-1x-85-M 1,25Gb/s, LC Duplex, 850nm, 550m, Multi Mode 

Giới thiệu

Module Upcom MWS-1x-85-M được dùng cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module Upcom MWS-1x-85-M có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

  • Loại quang: Multi-mode
  • Tốc độ: 1,25Gb/s
  • Đầu kết nối: LC Duplex
  • Bước sóng: 850nm
  • Khoảng cách: 550m
  • Hot-Pluggable
  • Nguồn điện: 3.3V
Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top