Module SFP-LX-SM-0120

SKU:

SFP-LX-SM-0120

Module SFP-LX-SM-0120 100BaseFX 155m 1310 LC-Duplex 20km - DDM

Ứng dụng

  • Các router và switches Gigabit Ethernet
  • Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
  • Các ứng dụng XDSL
  • Metro Edge Switching

Thông số kỹ thuật

  • Tốc độ truyền tải: 155MB
  • Bước sóng: 1310 nm
  • Khoảng cách: 20KM
  • Đầu kết nối: Duplex LC/UPC
  • Loại quang: single mode


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top