Module Raisecom USFP-GB/S1-D-R

SKU:

USFP-GB/S1-D-R

Raisecom® USFP-GB/S1-D-R Compatible 1000BASE-LX, SFP Transceiver (SMF, 1310nm, 15km, LC, DOM)

Giới thiệu

Module Raisecom® USFP-GB/S1-D-R này hỗ trợ băng thông 1000Base-LX lên đến 15km qua single-mode (SMF) sử dụng bước sóng 1310nm qua đầu nối LC. Nó được đảm bảo tương thích 100% với transceiver Raisecom® tương đương. Transceiver có thể hoán đổi nóng, dễ cài đặt này đã được lập trình, tuần tự hóa duy nhất và kiểm tra lưu lượng dữ liệu và ứng dụng để đảm bảo rằng nó sẽ khởi tạo và hoạt động giống hệt nhau. Nó được xây dựng để đáp ứng hoặc vượt quá các thông số kỹ thuật của Huawei®, cũng như tuân thủ các tiêu chuẩn MSA (Thỏa thuận đa nguồn) để đảm bảo tích hợp mạng liền mạch. Bộ thu phát này tuân thủ Đạo luật Hiệp định Thương mại (TAA). Chúng tôi đứng đằng sau chất lượng sản phẩm của mình và tự hào cung cấp bảo hành trọn đời có giới hạn.

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Fiber type Singel-mode
Compatible With OEM Part Number(s) USFP-GB/S1-D-R
Transceiver Type LX
Reach 15km
Connector LC
Form Type SFP
Wavelength 1310nm
Media SMF
Speed Description 1,25Gb/s
Speed 1000Base
DOM DOM
Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top