Module Upcom MWS-01-31-20D

SKU:

MWS-01-31-20D

Module SFP Upcom MWS-01-31-20D 155Mb/s, 20Km, DuplexLC, 1310nm, Singel-mode

Thông số kỹ thuật

  • Tốc độ: 155Mb/s
  • Hot-Pluggable
  • Khoảng cách: 20km
  • Bước sóng: 1310nm
  • Đầu kết nối: LC Duplex
  • Loại quang: singel-mode
  • Nguồn điện: 3.3V

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi

 

 


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top