IES1028-4GS-16F 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 16 cổng quang, 8 cổng 10/100BaseT (X) và 4 khe cắm Gigabit SFP

IES1028-4GS-16F 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 16 cổng quang, 8 cổng 10/100BaseT (X) và 4 khe cắm Gigabit SFP

SKU:

IES1028-4GS-16F

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp IES1028-4GS-16F bao gồm 16 cổng cáp quang, 8 cổng Ethernet và 4 cổng gigabit SFP, mang đến giải pháp tiết kiệm chi phí cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn.  

Giới thiệu

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp IES1028-4GS-16F bao gồm 16 cổng cáp quang, 8 cổng Ethernet và 4 cổng gigabit SFP, mang đến giải pháp tiết kiệm chi phí cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn. Switch IES1028-4GS-16F có phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C và được thiết kế không có quạt và tiêu thụ ít năng lượng hơn. Thiết kế phần cứng chắc chắn giúp IES1028-4GS-16F lý tưởng để sử dụng trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z
  • Loại quy trình chuyển đổi: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Plug-and-play, kết nối MDI/MDI-X tự động
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
  • 8 cổng 10/100BaseT (X) (RJ45), 16 cổng cáp quang và 4 khe cắm Gigabit SFP
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C
  • Được thiết kế không có quạt
  • Mức độ bảo vệ IP30, vỏ kim loại độ bền cao
  • Lắp đặt trong tủ RACK 1U 19 inch

Thông số kỹ thuật

​​​​​Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 12.8G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 4 triệu

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, bán song công/song công và phát hiện MDI/MDI-X tự động
  • Cổng cáp quang 100M: 100Base-FX, Đầu nối SC/ST/FC, Hỗ trợ Singlemode (tùy chọn 20/40/60/80Km), Multimode (2Km), Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng sợi quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
  • Cổng điều khiển: Dự trữ
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2 bit
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Công suất sạc hiện tại: 5A @ 250VAC

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Sợi đa chế độ: 1310nm, 2/5Km
  • Sợi đơn mode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo RUN
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 24/G1 ~ G4)
  • Sức mạnh: PWR
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 100-240VAC/DC
  • Đầu nối: đầu nối vít 3 bit
  • Bảo vệ quá tải: 1.2A
  • Công suất tiêu thụ không tải: 17,3W
  • Khi đầy tải: 22,8W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP30, vỏ kim loại
  • Cài đặt: 19" RACK 1U
  • Kích thước (WxHxD): 441.6 mm x 45 mm x 208.9 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES1028-4GS 4 0 24 100~240VAC/DC
IES1028-4GS-2F 4 2 22
IES1028-4GS-4F 4 4 20
IES1028-4GS-8F 4 8 16
IES1028-4GS-12F 4 12 12
IES1028-4GS-16F 4 16 8
IES1028-4GS-20F 4 20 4
IES1028-4GS-24F 4 24 0

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top