IES1028-4GS-8F 3ONE Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 8 cổng quang, 16 cổng 10/100BaseT(X) và 4 khe cắm Gigabit SFP

SKU:

IES1028-4GS-8F

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp IES1028-4GS-8F bao gồm 8 cổng cáp quang, 16 cổng Ethernet và 4 cổng Gigabit (khe cắm SFP), cung cấp giải pháp hiệu quả về chi phí cho kết nối Ethernet công nghiệp. Công tắc IES1028-4GS-8F có dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40°C đến 75°C và được thiết kế không quạt và tiêu thụ ít năng lượng hơn. Thiết kế mạnh mẽ làm cho IES1028-4GS-8F trở nên lý tưởng để chịu được sự khắc nghiệt của các ứng dụng công nghiệp. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp IES1028-4GS-8F bao gồm 8 cổng cáp quang, 16 cổng Ethernet và 4 cổng Gigabit (khe cắm SFP), cung cấp giải pháp hiệu quả về chi phí cho kết nối Ethernet công nghiệp. Công tắc IES1028-4GS-8F có dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40°C đến 75°C và được thiết kế không quạt và tiêu thụ ít năng lượng hơn. Thiết kế mạnh mẽ làm cho IES1028-4GS-8F trở nên lý tưởng để chịu được sự khắc nghiệt của các ứng dụng công nghiệp.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z
  • Loại quy trình chuyển đổi: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Plug-and-play, kết nối MDI/MDI-X tự động
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
  • 16 cổng 10/100BaseT (X) (RJ45), 8 cổng cáp quang và 4 khe cắm Gigabit SFP
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C
  • Được thiết kế không có quạt
  • Mức độ bảo vệ IP30, vỏ kim loại độ bền cao
  • Lắp đặt trong tủ RACK 1U 19 inch

Thông số kỹ thuật

​​​​​Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 12.8G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 4 triệu

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, bán song công/song công và phát hiện MDI/MDI-X tự động
  • Cổng cáp quang 100M: 100Base-FX, Đầu nối SC/ST/FC, Hỗ trợ Singlemode (tùy chọn 20/40/60/80Km), Multimode (2Km), Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng sợi quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
  • Cổng điều khiển: Dự trữ
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2 bit
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Công suất sạc hiện tại: 5A @ 250VAC

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Sợi đa chế độ: 1310nm, 2/5Km
  • Sợi đơn mode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo RUN
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 24/G1 ~ G4)
  • Sức mạnh: PWR
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 100-240VAC/DC
  • Đầu nối: đầu nối vít 3 bit
  • Bảo vệ quá tải: 1.2A
  • Công suất tiêu thụ không tải: 12.1W
  • Khi đầy tải: 17,6W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP30, vỏ kim loại
  • Cài đặt: 19" RACK 1U
  • Kích thước (WxHxD): 441.6 mm x 45 mm x 208.9 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES1028-4GS 4 0 24 100~240VAC/DC
IES1028-4GS-2F 4 2 22
IES1028-4GS-4F 4 4 20
IES1028-4GS-8F 4 8 16
IES1028-4GS-12F 4 12 12
IES1028-4GS-16F 4 16 8
IES1028-4GS-20F 4 20 4
IES1028-4GS-24F 4 24 0

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768

 


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top