IES5024-2F 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp có quản lý 22 cổng Fast Ethernet và 2 cổng quang

SKU:

IES5024-2F

IES5024-2F là bộ chuyển mạch Ethernet dự phòng, được quản lý và công nghiệp hỗ trợ 22 cổng Fast Ethernet và 2 cổng cáp quang.  

Giới thiệu

IES5024-2F là bộ chuyển mạch Ethernet dự phòng, được quản lý và công nghiệp hỗ trợ 22 cổng Fast Ethernet và 2 cổng cáp quang. Cung cấp một số chức năng quản lý mạng nâng cao như: Hỗ trợ dự phòng SW-Ring, VLAN, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và nâng cấp phần mềm trực tuyến.

Sản phẩm phù hợp với các tiêu chuẩn FCC và CE, phù hợp với các yêu cầu của thiết kế công nghiệp, cho thiết kế thông minh của trạm biến áp đảm bảo hiệu quả cao và sản phẩm chất lượng cao. Với hỗ trợ đầu vào nguồn 1 kênh và 1 đầu ra rơ le cảnh báo, dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40°C đến 75°C, cũng như vỏ kim loại chắc chắn với cấp bảo vệ IP30, công tắc có thể đáp ứng nhu cầu của bất kỳ loại môi trường công nghiệp nào. Nó có thể được sử dụng trong năng lượng, cấp nước, vận tải và các lĩnh vực khác.

Đặc trưng

  • Công nghệ mạng vòng SW-Ring được cấp bằng sáng chế (Thời gian khôi phục lỗi <20ms)
  • RSTP, thời gian trao đổi chiều <50ms
  • Đa hướng tĩnh, IGMP Snooping và GMRP
  • VLAN dựa trên cổng và IEEE 802.1Q VLAN
  • QOS ưu tiên hoàn toàn và ngược lại
  • Kiểm soát tỷ lệ, Kiểm soát bão phát sóng
  • Cấu hình WEB, SNMP và Telnet
  • Học địa chỉ MAC, tự động hóa lão hóa
  • Máy chủ DHCP và thống kê khung cổng
  • Cảnh báo qua email và cảnh báo chuyển tiếp
  • Hiển thị trạng thái cổng, cập nhật dữ liệu
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng từ -40°C đến 75°C
  • Cấp bảo vệ IP30, ngàm RACK 19 inch
  • Thiết kế không quạt

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chức năng

  • Chức năng chuyển đổi: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Cổng trung kế, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, kiểm soát bão phát sóng, thống kê luồng cổng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống tệp cấu hình, hệ thống truy cập tên người dùng
  • SW-Ring: Hỗ trợ Đơn, Cặp đôi, Chuỗi, Homing kép

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 12,8G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 4M

Chuyển đổi thuộc tính

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, tự động dò tìm bán song công/toàn phần và MDI/MDI-X
  • Cổng bảng điều khiển: gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI
  • Cổng báo động:
  • Khối đầu cuối 2 bit
  • 1 kênh đầu ra cảnh báo rơ le

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, 10Base-T/100Base-TX với điều chỉnh tốc độ tự động, bán song công/toàn phần và tự động phát hiện MDI/MDI-X
  • Cổng 100M Fiber: 100Base-FX, đầu nối SC/ST/FC, hỗ trợ singlemode (20/40/60/80Km tùy chọn), multimode (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng bảng điều khiển: Cổng nối tiếp gỡ lỗi thực hiện lệnh CLI
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2 bit
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp tiêu chuẩn CAT5/CAT5e)
  • Cáp quang:
    • Đa chế độ: 1310nm, 2/5 km
    • Chế độ đơn: 1310nm, 20/40/60 km; 1550nm, 80/100/120 km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 24)
  • Chỉ báo cung cấp điện: PWR
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 100 ~ 240VAC
  • Loại đầu vào: Khối đầu cuối 3 bit
  • Bảo vệ quá tải hiện tại: 1.2A

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 8.7W
  • Tiêu thụ toàn tải: 11,4W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP30, vỏ kim loại
  • Cài đặt: 19 "1U RACK
  • Kích thước (WxHxD): 441,6 mm x 45 mm x 208,9 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
0 24

100~240VAC/DC

IES5024-2F 2 22
IES5024-4F 4 20
IES5024-8F 8 16
IES502412F 12 12
IES5024-16F 16 8
IES5024-20F 20 4
IES5024-24F 24 0

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top