ES1032-24GS-4C Switch quản lý 24 port SFP (24 SFP 1G và 4 cổng 1G/10G) cổng SFP - UPCOM

SKU:

ES1032-24GS-4C

ES1032-24GS-4C là bộ chuyển mạch ethernet quang  có quản lý với 4 cổng 10/100/1000BASE-T, 24 cổng 100/1000BASE-X SFP VÀ 4 cổng 1/10G SFP. 

Giới thiệu

ES1032-24GS-4C  là bộ chuyển mạch Ethernet được quản lý đường lên 10G. Nó có 4 cổng  10/100/1000Base-T RJ45 và 24 cổng module quang SFP 100/1000Base-X và 4 cổng module quang  1/10G SFP +.
ES1032-24GS-4C là bộ chuyển mạch ethernet quang 24 cổng (port) SFP (24 SFP 1G và 4 cổng 1G/10G) SFP UPCOM có quản lý với 4 cổng 10/100/1000BASE-T, 24 cổng 100/1000BASE-X SFP VÀ 4 cổng 1/10G SFP. ( PORT 4*10/100/1000Base-T RJ45 ports (Data) 24*100/1000Base-X SFP fiber slot ports(Data) 4*1/10G SFP+ fiber slot ports(Data) 1*Console RS232 port (115200,N,8,1))

ES1032-24GS-4C có chức năng quản lý mạng Layer 2 +, hỗ trợ quản lý IPV4/IPV6, chuyển tiếp tốc độ đường truyền toàn tuyến tĩnh, cơ chế bảo vệ an ninh hoàn chỉnh, chính sách ACL/QoS và các chức năng VLAN phong phú, đồng thời dễ quản lý và bảo trì. Hỗ trợ nhiều giao thức dự phòng mạng STP/RSTP/MSTP (<50ms) và (ITU-T G.8032) ERPS (<20ms) tăng độ tin cậy của mạng. Khi mạng một chiều bị lỗi,tín hiệu nhanh chóng được khôi phục để đảm bảo liên lạc,  không bị gián đoạn. Có thể cấu hình thiết bị để kiểm soát lưu lượng cổng, phân chia VLAN và SNMP thông qua chế độ quản lý Web. Nó đáp ứng môi trường ứng dụng mạng mật độ cao và phù hợp với các dự án quy mô vừa, lớn như như khách sạn, khuôn viên, công viên, khu mua sắm, danh lam thắng cảnh, bệnh viện, ngân hàng để tạo thành một mạng lưới thông tin liên lạc tiết kiệm, hiệu quả và đáng tin cậy.

Tính năng

  • Cổng đa sợi quang 10G Uplink
  • Khả năng xử lý nghiệp vụ mạnh mẽ
  • Bảo mật
  • Ổn định và đáng tin cậy
  • Quản lý vận hành và bảo trì dễ dàng

Thông số kỹ thuật

Cổng cố định
  • 4 * 10/100/1000Base-T cổng RJ45 (Dữ liệu)
  • Cổng khe cắm sợi quang SFP 24 * 100/1000Base-X (Dữ liệu)
  • 4 * 1/10G SFP + cổng khe cắm sợi quang (Dữ liệu)
  • 1 * Cổng RS232 của bảng điều khiển (115200, N, 8,1)
Cổng Ethernet


Cổng SFP


Cáp quang

 
  • Hỗ trợ cổng 1-4 10/100/1000Base-T (X) tự động phát hiện, thích ứng MDI/MDI-X full/half duplex
  • Giao diện sợi quang 1/10G SFP+, các mô-đun quang phù hợp mặc định (tùy chọn theo thứ tự đơn chế độ/đa chế độ, mô-đun quang đơn/sợi kép. LC)
  • Multi mode: 850nm/0 ~ 500m(1.25G), 0 ~ 300m(10G)
  • Single mode: 1310nm/0 ~ 40km, 1550nm/0 ~ 120km.
Tiêu chuẩn
  • IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3i 10Base-T IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-T IEEE802.3z 1000Base-X, IEEE802.3ae 10GBase-SR/LR IEEE802.3x
Đèn LED
  • Nguồn: PWR (vàng), Hệ thống: SYS (vàng), mạng: Liên kết (vàng), sợi quang cổng: L / A (màu xanh lá cây)
Điều kiện môi trường
  • Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến 55°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 80°C
  • Độ ẩm hoạt động: 5% đến 90% RH (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)
VLAN
  • 4K VLAN, giao thức IEEE802.1q
  • Cấu hình VLAN Voice, QinQ
  • Cấu hình cổng Access, Trunk, Hybrid
Spanning Tree
  • STP (IEEE802.1d),RSTP (IEEE802.1w),MSTP (IEEE802.1s
Bảo mật
  • IP-MAC-VLAN-Port binding
  • ARPinspection,Anti-DoS attack
  • AAA & RADIUS,MAC learning limit
  • IEEE802.1X & MAC address authentication
  • SSH 2.0,SSL,Port isolation,ARP message speed limit
DHCP
  • DHCP Client,DHCP Snooping,DHCP Server,DHCP Relay
Management
  • One-key recovery
  • Cable Diagnose,LLDP
  • Web Management (HTTPS)
  • NTP,System work log,Ping Test
  • CPU instant utilization status view
  • Console/AUX Modem/Telnet/SSH2.0 CLI
Kích thước: 440*225*44mm; 19 inch 1U
Khối lượng 3.2kg- 3.8kg
Nguồn điện 60W (AC100-240V)

The ES1032-24GS-4C series is a 10G uplink managed Ethernet fiber switch. It has 4*10/100/1000Base-T RJ45 ports and 24*100/1000Base-X SFP fiber slot ports and 4*1/10G SFP+ fiber slot ports. Each port can support wire-speed forwarding. The ES1032-24GS-4C has L2+ full network management function, support IPV4/IPV6 management, static route full line rate forwarding, complete security protection mechanism, ACL/QoS policy and rich VLAN functions, and is easy to manage and maintain. Supports multiple network redundancy protocols STP/RSTP/MSTP (<50ms) and (ITU-T G.8032) ERPS(<20ms) to improve link backup and network reliability. When one-way network fails, communication can be quickly restored to ensure important Uninterrupted communication for applications. According to the actual application requirements, you can configure multiple application services such as port traffic control, VLAN division, and SNMP through the Web network management mode.It satisfies high-density network application environment and is suitable for medium, large-scale scenes such as hotel, campus, park, shopping mall, scenic spot, hospital, bank to form economical, efficient and reliable communication network.

Multi-fiber port 10G uplink ◇ All series support “gigabit RJ45 port and SFP fiber port “combination, which enables users to flexibly build networking to meet the needs of various scenarios. ◇ Support non-blocking wire speed forwarding. ◇ Support full duplex based on IEEE802.3x and half duplex based on backpressure. ◼ Strong business processing capability ◇ ERPS/STP/RSTP/MSTP. ◇ Static and dynamic aggregation. ◇ IGMP V1/V2 and IGMP Snooping. ◇ IEEE802.1Q VLAN, flexible VLAN division, Voice VLAN, and QinQ configuration. ◇ QoS, Priority mode based on 802.1P, Port & DSCP, queue scheduling algorithm including EQU, SP, WRR & SP+WRR. ◇ ALC, filter data packet through configuring matching rules, processing operation & time permission, and provide flexible and safe access control. ◼ Security ◇ 802.1X authentication. ◇ Port isolation,Storm control. ◇ IP-MAC-VLAN-Port binding. ◼ Stable and reliable ◇ CCC,CE, FCC, RoHS. ◇ Low power consumption, galvanized steel metal casing. ◇ The user-friendly panel, it can show the device status through the LED indicator of PWR, SYS, Link, L/A.

Self-developed power supply, high redundancy design, providing a long term and stable power output. ◼ Easy operation and maintenance management ◇ HTTPS, SSLV3, and SSHV1/V2. ◇ RMON, system log, LLDP, and port traffic statistics. ◇ CPU monitoring, memory monitoring, Ping test, and cable diagnose. ◇ Web management, CLI command line (Console, Telnet), SNMP (V1/V2/V3)

PORT 4*10/100/1000Base-T RJ45 ports (Data) 24*100/1000Base-X SFP fiber slot ports(Data) 4*1/10G SFP+ fiber slot ports(Data) 1*Console RS232 port (115200,N,8,1)

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm
06/08/2021

back top