ES1032-24GS-4C UPCOM Switch Ethernet công nghiệp có quản lý

SKU:

ES1032-24GS-4C

ES1032-24GS-4C  là bộ chuyển mạch  ethernet có quản lý,  với 4 cổng 10/100/1000BASE-T, 24 cổng 100/1000BASE-X SFP VÀ 4 cổng 1/10G SFP. 

Giới thiệu

      ES1032-24GS-4C  là bộ chuyển mạch Ethernet được quản lý đường lên 10G. Nó có 4 cổng  10/100/1000Base-T RJ45 và 24 cổng module quang SFP 100/1000Base-X và 4 cổng module quang  1/10G SFP +.
      ES1032-24GS-4C có chức năng quản lý mạng Layer 2 +, hỗ trợ quản lý IPV4/IPV6, chuyển tiếp tốc độ đường truyền toàn tuyến tĩnh, cơ chế bảo vệ an ninh hoàn chỉnh, chính sách ACL/QoS và các chức năng VLAN phong phú, đồng thời dễ quản lý và bảo trì. Hỗ trợ nhiều giao thức dự phòng mạng STP/RSTP/MSTP (<50ms) và (ITU-T G.8032) ERPS (<20ms) tăng độ tin cậy của mạng. Khi mạng một chiều bị lỗi,tín hiệu nhanh chóng được khôi phục để đảm bảo liên lạc,  không bị gián đoạn. Có thể cấu hình thiết bị để kiểm soát lưu lượng cổng, phân chia VLAN và SNMP thông qua chế độ quản lý Web. Nó đáp ứng môi trường ứng dụng mạng mật độ cao và phù hợp với các dự án quy mô vừa, lớn như như khách sạn, khuôn viên, công viên, khu mua sắm, danh lam thắng cảnh, bệnh viện, ngân hàng để tạo thành một mạng lưới thông tin liên lạc tiết kiệm, hiệu quả và đáng tin cậy.

Tính năng

  • Cổng đa sợi quang 10G Uplink
  • Khả năng xử lý nghiệp vụ mạnh mẽ
  • Bảo mật
  • Ổn định và đáng tin cậy
  • Quản lý vận hành và bảo trì dễ dàng

Thông số kỹ thuật

Cổng cố định
  • 4 * 10/100/1000Base-T cổng RJ45 (Dữ liệu)
  • Cổng khe cắm sợi quang SFP 24 * 100/1000Base-X (Dữ liệu)
  • 4 * 1/10G SFP + cổng khe cắm sợi quang (Dữ liệu)
  • 1 * Cổng RS232 của bảng điều khiển (115200, N, 8,1)
Cổng Ethernet


Cổng SFP


Cáp quang

 
  • Hỗ trợ cổng 1-4 10/100/1000Base-T (X) tự động phát hiện, thích ứng MDI/MDI-X full/half duplex
  • Giao diện sợi quang 1/10G SFP+, các mô-đun quang phù hợp mặc định (tùy chọn theo thứ tự đơn chế độ/đa chế độ, mô-đun quang đơn/sợi kép. LC)
  • Multi mode: 850nm/0 ~ 500m(1.25G), 0 ~ 300m(10G)
  • Single mode: 1310nm/0 ~ 40km, 1550nm/0 ~ 120km.
Tiêu chuẩn
  • IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3i 10Base-T IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-T IEEE802.3z 1000Base-X, IEEE802.3ae 10GBase-SR/LR IEEE802.3x
Đèn LED
  • Nguồn: PWR (vàng), Hệ thống: SYS (vàng), mạng: Liên kết (vàng), sợi quang cổng: L / A (màu xanh lá cây)
Điều kiện môi trường
  • Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến 55°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 80°C
  • Độ ẩm hoạt động: 5% đến 90% RH (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)
VLAN
  • 4K VLAN, giao thức IEEE802.1q
  • Cấu hình VLAN Voice, QinQ
  • Cấu hình cổng Access, Trunk, Hybrid
Spanning Tree
  • STP (IEEE802.1d),RSTP (IEEE802.1w),MSTP (IEEE802.1s
Bảo mật
  • IP-MAC-VLAN-Port binding
  • ARPinspection,Anti-DoS attack
  • AAA & RADIUS,MAC learning limit
  • IEEE802.1X & MAC address authentication
  • SSH 2.0,SSL,Port isolation,ARP message speed limit
DHCP
  • DHCP Client,DHCP Snooping,DHCP Server,DHCP Relay
Management
  • One-key recovery
  • Cable Diagnose,LLDP
  • Web Management (HTTPS)
  • NTP,System work log,Ping Test
  • CPU instant utilization status view
  • Console/AUX Modem/Telnet/SSH2.0 CLI
Kích thước: 440*225*44mm; 19 inch 1U
Khối lượng 3.2kg- 3.8kg
Nguồn điện 60W (AC100-240V)

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
06/08/2021

back top