IES1028-16F-4GS UPCOM Switch Ethernet công nghiệp có quản lí 16 cổng quang, 8 cổng 10/100BaseT (X) và 4 khe cắm Gigabit SFP

SKU:

IES1028-16F-4GS

IES1028-16F-4GS ​​​​​​​UPCOM bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp hỗ trợ 8 cổng Ethernet, 16 cổng cáp quang và 4 cổng Gigabit (khe cắm SFP).  

Giới thiệu

IES1028-16F-4GS UPCOMbộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp hỗ trợ 8 cổng Ethernet, 16 cổng cáp quang và 4 cổng Gigabit (khe cắm SFP). Nó cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, chẳng hạn như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, VLAN, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến. MW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến trạng thái dự phòng thông minh. Thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, có thể đáp ứng mọi yêu cầu của ngành công nghiệp. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp, sản phẩm có độ tin cậy cao. Nó cung cấp đầu vào cung cấp điện áp rộng.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Công nghệ bằng sáng chế mạng vòng MW-Ring (Thời gian khôi phục lỗi <20ms)
  • Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi cách <50ms
  • Hỗ trợ VLAN dựa trên cổng và IEEE 802.1Q VLAN
  • Hỗ trợ ưu tiên hoàn toàn và ngược lại, hỗ trợ ưu tiên IEEE802.1P, DSCP
  • Hỗ trợ Cổng thẻ dựa trên Trung kế thẻ, IEEE802.3ad, liên kết trung kế 2 nhóm
  • Hỗ trợ học địa chỉ MAC, tự động hóa lão hóa
  • Hỗ trợ kiểm soát tỷ lệ, kiểm soát bão phát sóng
  • Hỗ trợ tải lên và tải xuống tệp cấu hình
  • Hỗ trợ cấu hình WEB
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
  • Hỗ trợ IGMP tĩnh và động
  • Hỗ trợ phản chiếu cổng hai chiều
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Thiết kế cấp 4 công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75 ℃
  • Không có quạt, giá đỡ 19 inch
  • Cấp bảo vệ IP30

Thông số kỹ thuật

​​​​​Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 12.8G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 4 triệu

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, bán song công/song công và phát hiện MDI/MDI-X tự động
  • Cổng cáp quang 100M: 100Base-FX, Đầu nối SC/ST/FC, Hỗ trợ Singlemode (tùy chọn 20/40/60/80Km), Multimode (2Km), Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng sợi quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
  • Cổng điều khiển: Dự trữ
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2 bit
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Công suất sạc hiện tại: 5A @ 250VAC

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Sợi đa chế độ: 1310nm, 2/5Km
  • Sợi đơn mode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo RUN
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 24/G1 ~ G4)
  • Sức mạnh: PWR
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 100-240VAC/DC
  • Đầu nối: đầu nối vít 3 bit
  • Bảo vệ quá tải: 1.2A
  • Công suất tiêu thụ không tải: 17,3W
  • Khi đầy tải: 22,8W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP30, vỏ kim loại
  • Cài đặt: 19" RACK 1U
  • Kích thước (WxHxD): 441.6 mm x 45 mm x 208.9 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES1028-4GS 4 0 24 100~240VAC/DC
IES1028-2F-4GS 4 2 22
IES1028-4F-4GS 4 4 20
IES1028-8F-4GS 4 8 16
IES1028-12F-4GS 4 12 12
IES1028-16F-4GS 4 16 8
IES1028-20F-4GS 4 20 4
IES1028-24F-4GS 4 24 0

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi
  •  


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top