IES3020-4F-4GS UPCOM Switch Ethernet công nghiệp có quản lý 12cổng 10/100M + 4 cổng 100Base-FX + 4 cổng Gigabit

SKU:

IES3020-4F-4GS

IES3020-4F-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp có quản lý cung cấp 12 cổng Ethernet, 4 cổng Fiber và 4 cổng Gigabit (khe cắm SFP). MW-RingTM là một số học được thiết kế như một mạng dự phòng nhanh chóng. Nó cung cấp công nghệ khôi phục lỗi của mạng dự phòng nhanh chóng, thời gian khôi phục


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896
​​​​​​​​​​​​​​ 

Giới thiệu

IES3020-4F-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp có quản lý cung cấp 12 cổng Ethernet, 4 cổng Fiber và 4 cổng Gigabit (khe cắm SFP). MW-RingTM là một số học được thiết kế như một mạng dự phòng nhanh chóng. Nó cung cấp công nghệ khôi phục lỗi của mạng dự phòng nhanh chóng, thời gian khôi phục <20ms. Sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu thiết kế cấp 4 của Công nghiệp, hỗ trợ 2 đầu vào nguồn dự phòng và 1 đầu ra cảnh báo rơ le kênh, và nhiệt độ làm việc -40 ~ 75℃, có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu môi trường công nghiệp.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Công nghệ cấp bằng sáng chế mạng vòng MW-Ring (Thời gian khôi phục lỗi <20ms)
  • Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi cách <50ms
  • Hỗ trợ cấu hình WEB
  • Loại quy trình chuyển mạch Lưu trữ và Chuyển tiếp
  • Hỗ trợ tải lên và tải xuống tệp cấu hình
  • Hỗ trợ GMRP, IGMP snooping và Multicast tĩnh
  • Hỗ trợ VLAN dựa trên cổng và IEEE 802.1Q VLAN
  • Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy, ngăn chặn cơn bão phát sóng
  • Hỗ trợ xác thực SNMP và IEEE802.1X
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
  • Hỗ trợ băng thông bảng sau 12,8Gbps
  • Hỗ trợ nguồn điện dự phòng (12 ~ 48VDC)
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 ° C
  • DIN gắn trên thanh ray
  • Vỏ kim loại, lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

Technology

 

Standard

Support IEEE802.3,  IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D,  IEEE802.1W

Protocol

ARP, ICMP, TCP,  DHCP, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP

Flow control

IEEE802.3x flow control, back press flow control

Function

 

Switch function

MW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port  trunking, static multicast filter, port mirroring, bandwidth management,  broadcast storm control, port flow statistics, upgrade online, up and  download configuration file, user name access system

MW-Ring

Support Single,  Couple, Chain, Dual homing

Exchange attribute

 

100M forward speed

148810pps

1000M forward speed

1488100pps

Transmit mode

store and forward

System exchange bandwidth

12.8G

MAC address table

8K

Memory

4M

Interface

 

Electric port

10Base-T/100Base-TX auto speed control, Half/full  duplex and MDI/MDI-X auto detect

100M optic fiber  port

100Base-FX, SC/ST/FC  connector, support single mode (20/40/60/80Km optional), multi mode (2Km),  wavelength: 1310nm, 1550nm

1000M fiber port

1000Base-FX(SFP port)

Console port

debug serial port  carry out CLI command

Alarm port

2bit Terminal block,1 channel relay alarm output

Transfer distance

 

Twisted cable

100M( standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode

1310nm, 2/5Km

Single-mode

1310nm, 20/40/60Km,1550nm, 80/100/120Km

LED indicator

 

Run indicator

Run

Interface indicator

Link (1~16/G1~G4)

Power supply indicator

P1, P2

Alarm indicator

Alarm

Power supply

 

Input voltage

24VDC (12~48VDC)

Input method

4 bits 7.62mm terminal block

Support DC dual  power supply redundancy

 

Overload current protect

4.0A

Consumption

 

No-load consumption

9.05W@24VDC

Full load  consumption

14.35W @24VDC

Working environment

 

Working temperature

-40~75℃

Storage temperature

-40~85℃

Relative Humidity

5%~95%( no  condensation)

Mechanical Structure

 

Shell

IP40 protect grade,  metal shell

Installation

DIN rail mount

Size(W×H×D)

70mm×160mm×130mm

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top