IES1024 UPCOM Switch công nghiệp 24 cổng 10/100M Layer2

SKU:

IES1024

IES1024 là thiết bị chuyển mạch Ethernet có quản lý chuẩn công nghiệp, Rack-mount, layer2, hỗ trợ 24 cổng 10/100M Base-T (X). 

Giới thiệu

IES1024 là thiết bị chuyển mạch Ethernet có quản lý chuẩn công nghiệp, Rack-mount, layer2, hỗ trợ 24 cổng 10/100M Base-T (X). Nó cung cấp một số loại chức năng được quản lý mạng tiên tiến, chẳng hạn như: công nghệ dự phòng MW-Ring (thời gian khôi phục lỗi <20ms), VLAN, đa hướng, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và cập nhật từ xa phần sụn, cũng hỗ trợ CLI Quản lý, WEB, Telnet, SNMP, cung cấp giao diện bảng điều khiển web thân thiện với người dùng để dễ dàng cấu hình.

IES1024 áp dụng tiêu chuẩn Thiết kế công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, hỗ trợ 1U, lắp đặt giá đỡ 19 inch, thiết kế không quạt, bảo vệ EMC cấp 4, nguồn kép AC / DC220V, có thể đáp ứng yêu cầu của các ứng dụng công nghiệp khác nhau như Giao thông thông minh Hệ thống, Giám sát an ninh, Tự động hóa công nghiệp, lưới điện thông minh, ngành vận tải đường sắt, thành phố an toàn và năng lượng mới, v.v.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 24 cổng 10/100M RJ45
  • Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping
  • Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng MW-Ring (thời gian khôi phục lỗi <20ms)
  • Hỗ trợ STP/RSTP/MSTP
  • Hỗ trợ chức năng được quản lý như VLAN, QoS, Trunking và phản chiếu cổng
  • Hỗ trợ quản lý CLI, WEB, Telnet, SNMP
  • Hỗ trợ nâng cấp firmware trực tuyến
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo relay
  • Hỗ trợ hiển thị trạng thái chỉ báo
  • Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, thiết kế không quạt
  • Hỗ trợ phát sóng ngăn chặn bão
  • Hỗ trợ nguồn điện AC/DC 220V kép
  • Hỗ trợ FC/ST/SC Đầu nối sợi quang Tùy chọn
  • Nguồn điện đầu vào hỗ trợ bảo vệ chống ngược và không phân cực
  • Hỗ trợ bảo vệ quá áp, quá dòng, EMC
  • Hỗ trợ phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 ~ 75°C

Thông số kỹ thuật

Specification

Product  Name

24-port  10/100M Rack-mount Managed layer2 Industrial Ethernet switch

Product  Model

IES1024

Port  Definition

24-port 10/100M RJ45 +1  Console port  

100M fiber port

SC/FC/ST Optional

Console  port

RS232/RJ45  

Terminal block for power input

7.62mm terminal block

Terminal block for relay alarm

5.08mm terminal  block,1A@24VDC

Software Function

Switch Properties

Support Rate limit, Trunking, flow control, VLAN

Support IEEE 802.1Q VLAN and broadcast storm  suppression

Redundancy protocol

Support MW-Ring redundancy  and the recovery time<20ms

Support STP/RSTP

Multicast

Support IGMP v1 / v2, IGMP Snooping

Support GMRP, support static multicast

Security

Support IEEE 802.1x,HTTP,RADIUS,user grading and MAC  address binding

Service quality management

Supports SP and WRR queuing

Support QoS setting

IP address management

Support DHCP server

Management and maintenance

Support Console and Web management

Support SNMPv1/v2c

Support software updating

Support the IP/MAC address conflict alarm

Support power off, power alarm, port alarm

Support port mirroring

Support log viewing

Support accept and transfer frame statistics

Ethernet Standard

IEEE802.3-10BaseT

IEEE802.3u-100BaseTX/100Base-FX

IEEE802.3x-Flow Control

IEEE802.1D-Spanning Tree Protocol

IEEE802.1w-Rapid Spanning Tree Protocol

IEEE802.1Q -VLAN Tagging

IEEE802.1p -Class of Service
 IEEE802.1X-Port Based Network Access Control

Switch capability

Priority  Queues

4

VLAN  Number

4096

IGMP Groups

256

MAC  Table Size

8K

Backplane  bandwidth

8.8Gbps

Switch  Delay

<5μs

Communication distance

Twisted-pair

100m(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode fiber

10/100Base multi-mode: 850nm 2km

Single mode fiber

10/100Base single mode: 1310nm 20km; 1550nm  40/60/80/100/120km

LED indicator lights

 

Front  panel LED lights

Port  light: LINK/ACT;SPEED;

Running  light: RUN

Power LED:  PWR1/PWR2

Alarm  light: ALARM

Back panel  LED lights

RJ45 Port  light: LINK/ACT; SPEED

Fiber  light: LINK/ACT

Power

Input power

Dual  power AC/DC220V

Full-load consumption

<25W

Overload protection

support

Inversed protection

support

Redundancy protection

support

Working  Environment

Operating Temperature

-40°C~75°C

Storage temperature  

-40°C~85°C

Ambient Humidity

5%~95%  (non-condensing)

Physical Characteristics

Shell

IP40  protection, aluminum alloy shell

Installation

Standard 1U,19-inch  rack mounting

Dimension

482.6mm*44mm*210mm  

 

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top