IES3020-4GS-2F 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 14 cổng Ethernet, 2 cổng quang và 4 khe cắm Gigabit SFP

SKU:

IES3020-4GS-2F

IES3020-4GS-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 14 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX, 2 cổng cáp quang 10/100Base-FX và 4 khe cắm SFP 1000Base-X.  

Giới thiệu

IES3020-4GS-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 14 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX, 2 cổng cáp quang 10/100Base-FX và 4 khe cắm SFP 1000Base-X. Hỗ trợ điều khiển lưu lượng tự động, chế độ song công/đầy đủ và MDI/MDI-X tự điều chỉnh. Sản phẩm này tuân thủ các tiêu chuẩn CE, FCC và Industry 4, hỗ trợ nguồn điện dự phòng và đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh, và với dải nhiệt độ hoạt động rộng (-40°C đến 75°C), nó có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu hoạt động của môi trường công nghiệp.

Đặc trưng

  • 14 cổng 10Base-T/100Base-TX, 2 cổng 100Base-FX và 4 cổng SFP 1000Base-FX
  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x
  • 1 đầu ra rơ le cảnh báo
  • Nguồn điện dự phòng (DC12 ~ 48V) không phân cực
  • Vỏ kim loại với bảo vệ IP40
  • Gắn trên thanh ray DIN
  • Thiết kế không quạt

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 11,2G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 256K

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, 10Base-T/100Base-TX với điều khiển tốc độ tự động, phát hiện song công một nửa/toàn phần và MDI/MDI-X tự động
  • Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, đầu nối SC/ST/FC, hỗ trợ singlemode (20/40/60/80Km tùy chọn), multimode (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng cáp quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
  • Cổng điều khiển: Dự trữ
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2 bit 7.62mm
    • 1 đầu ra rơ le cảnh báo

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp tiêu chuẩn CAT5/CAT5e)
  • Multimode: 1310nm, 2/5Km
  • Singelmode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 16/G1 ~ G4)
  • Chỉ báo cung cấp điện: P1, P2
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
  • Loại đầu vào: 4 bit khối đầu cuối 7,62mm
  • Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép
  • Bảo vệ quá tải hiện tại: 4.0A (DC)
  • Hỗ trợ cung cấp điện không phân cực

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 5.86W@24VDC
  • Mức tiêu thụ đầy tải: 10,63W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C đến 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN Rail mount
  • Kích thước (WxHxD): 160 mm x 130 mm x 70 mm
  • Trọng lượng: 1016g

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES3020-4GS 4 0 16

 12~48VDC

dual power supply

IES3020-4GS-2F 4 2 14
IES3020-4GS-4F 4 4 12

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top