IES3020-4GS-2F 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 14 cổng Ethernet, 2 cổng quang và 4 khe cắm Gigabit SFP

SKU:

IES3020-4GS-2F

IES3020-4GS-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 14 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX, 2 cổng cáp quang 10/100Base-FX và 4 khe cắm SFP 1000Base-X. Hỗ trợ điều khiển lưu lượng tự động, chế độ song công/đầy đủ và MDI/MDI-X tự điều chỉnh. Sản phẩm này tuân thủ các tiêu chuẩn CE, FCC và Industry 4, hỗ trợ nguồn điện dự phòng và đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh, và với dải nhiệt độ hoạt động rộng (-40°C đến 75°C), nó có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu hoạt động của môi trường công nghiệp. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

IES3020-4GS-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 14 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX, 2 cổng cáp quang 10/100Base-FX và 4 khe cắm SFP 1000Base-X. Hỗ trợ điều khiển lưu lượng tự động, chế độ song công/đầy đủ và MDI/MDI-X tự điều chỉnh. Sản phẩm này tuân thủ các tiêu chuẩn CE, FCC và Industry 4, hỗ trợ nguồn điện dự phòng và đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh, và với dải nhiệt độ hoạt động rộng (-40°C đến 75°C), nó có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu hoạt động của môi trường công nghiệp.

Đặc trưng

  • 14 cổng 10Base-T/100Base-TX, 2 cổng 100Base-FX và 4 cổng SFP 1000Base-FX
  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x
  • 1 đầu ra rơ le cảnh báo
  • Nguồn điện dự phòng (DC12 ~ 48V) không phân cực
  • Vỏ kim loại với bảo vệ IP40
  • Gắn trên thanh ray DIN
  • Thiết kế không quạt

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 11,2G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 256K

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, 10Base-T/100Base-TX với điều khiển tốc độ tự động, phát hiện song công một nửa/toàn phần và MDI/MDI-X tự động
  • Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, đầu nối SC/ST/FC, hỗ trợ singlemode (20/40/60/80Km tùy chọn), multimode (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng cáp quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
  • Cổng điều khiển: Dự trữ
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2 bit 7.62mm
    • 1 đầu ra rơ le cảnh báo

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp tiêu chuẩn CAT5/CAT5e)
  • Multimode: 1310nm, 2/5Km
  • Singelmode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 16/G1 ~ G4)
  • Chỉ báo cung cấp điện: P1, P2
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
  • Loại đầu vào: 4 bit khối đầu cuối 7,62mm
  • Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép
  • Bảo vệ quá tải hiện tại: 4.0A (DC)
  • Hỗ trợ cung cấp điện không phân cực

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 5.86W@24VDC
  • Mức tiêu thụ đầy tải: 10,63W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C đến 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN Rail mount
  • Kích thước (WxHxD): 160 mm x 130 mm x 70 mm
  • Trọng lượng: 1016g

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES3020-4GS 4 0 16

 12~48VDC

dual power supply

IES3020-4GS-2F 4 2 14
IES3020-4GS-4F 4 4 12

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top