EDS-2016-ML Moxa Switch công nghiệp 16 cổng 10/100M

SKU:

EDS-2016-ML

  • 16 cổng 10/100BaseT (X) (đầu nối RJ45), 100BaseFX (đa chế độ/đơn chế độ, đầu nối SC hoặc ST)
  • QoS được hỗ trợ để xử lý dữ liệu quan trọng khi có mật độ giao thông cao
  • Cảnh báo đầu ra rơle khi mất điện và cảnh báo ngắt cổng
  • Vỏ kim loại được xếp hạng IP30
  • Đầu vào nguồn kép 12/24/48 VDC dự phòng
  • Nhiệt độ hoạt động -40 đến 75°C (mẫu -T) 

Giới thiệu

Switch Ethernet công nghiệp EDS-2016-ML có tới 16 cổng 10/100M và 2 cổng quang với các tùy chọn loại đầu nối SC/ST, lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu kết nối Ethernet công nghiệp linh hoạt. Hơn nữa, để cung cấp tính linh hoạt cao hơn để sử dụng với các ứng dụng từ các ngành khác nhau, EDS-2016-ML Series cũng cho phép người dùng bật hoặc tắt chức năng Chất lượng Dịch vụ (QoS), bảo vệ chống bão phát sóng và chức năng cảnh báo ngắt cổng với công tắc DIP trên bảng điều khiển bên ngoài.

Ngoài kích thước nhỏ gọn, EDS-2016-ML Series có đầu vào nguồn dự phòng 12/24/48 VDC, gắn DIN-rail, khả năng EMI/EMC mức cao và phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -10 đến 60°C với các mô hình nhiệt độ rộng -40 đến 75°C có sẵn. EDS-2016-ML Series cũng đã vượt qua thử nghiệm đốt cháy 100% để đảm bảo nó sẽ hoạt động đáng tin cậy trên thực địa.

Đặc trưng

  • 16 cổng 10/100BaseT (X) (đầu nối RJ45), 100BaseFX (đa chế độ/đơn chế độ, đầu nối SC hoặc ST)
  • QoS được hỗ trợ để xử lý dữ liệu quan trọng khi có mật độ giao thông cao
  • Cảnh báo đầu ra rơle khi mất điện và cảnh báo ngắt cổng
  • Vỏ kim loại được xếp hạng IP30
  • Đầu vào nguồn kép 12/24/48 VDC dự phòng
  • Nhiệt độ hoạt động -40 đến 75°C (mẫu -T)

Thông số kỹ thuật

Ethernet Interface
10/100BaseT(X) Ports (RJ45 connector) EDS-2016-ML: 16
EDS-2016-ML-T: 16
EDS-2016-ML-MM-SC: 14
EDS-2016-ML-MM-SC-T: 14
EDS-2016-ML-MM-ST: 14
EDS-2016-ML-MM-ST-T: 14
EDS-2016-ML-SS-SC: 14
EDS-2016-ML-SS-SC-T: 14

Auto negotiation speed
Full/Half duplex mode
Auto MDI/MDI-X connection
100BaseFX Ports (multi-mode SC connector) EDS-2016-ML-MM-SC: 2
EDS-2016-ML-MM-SC-T: 2
100BaseFX Ports (multi-mode ST connector) EDS-2016-ML-MM-ST: 2
EDS-2016-ML-MM-ST-T: 2
100BaseFX Ports (single-mode SC connector) EDS-2016-ML-SS-SC: 2
EDS-2016-ML-SS-SC-T: 2
Standards IEEE 802.3 for 10BaseT
IEEE 802.3u for 100BaseT(X)
IEEE 802.3x for flow control
IEEE 802.1p for Class of Service
Input/Output Interface

Alarm Contact Channels 

 Relay output with current carrying capacity of 1 A @ 24 VDC
Switch Properties
Processing Type Store and Forward
MAC Table Size 8 K
Packet Buffer Size 2 Mbits
Power Parameters
Connection 1 removable 6-contact terminal block(s)
Input Current EDS-2016-ML: 0.108 A @ 24 VDC
EDS-2016-ML-SS-SC: 0.204 A @ 24 VDC
EDS-2016-ML-MM-SC: 0.192 A @ 24 VDC
EDS-2016-ML-MM-ST: 0.204 A @ 24 VDC
Input Voltage 12/24/48 VDC, Redundant dual inputs
Operating Voltage 9.6 to 60 VDC
Overload Current Protection Supported
Reverse Polarity Protection Supported
DIP Switch Configuration
Ethernet Interface Quality of Service (QoS), Broadcast storm protection, Port break alarm
Physical Characteristics
Dimensions EDS-2016-ML: 36 x 135 x 95 mm (1.41 x 5.31 x 3.74 in)
EDS-2016-ML-MM-SC: 58 x 135 x 95 mm (2.28 x 5.31 x 3.74 in)
Installation DIN-rail mounting, Wall mounting (with optional kit)
Weight Non-fiber models: 486 g (1.07 lb)
Fiber models: 648 g (1.43 lb)
Housing Metal
Environmental Limits
Ambient Relative Humidity 5 to 95% (non-condensing)
Operating Temperature Standard Models: -10 to 60°C (14 to 140°F)
Wide Temp. Models: -40 to 75°C (-40 to 167°F)
Storage Temperature (package included) -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Các sản phẩm cùng Series

Model Description
EDS-2016-ML 16 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector
EDS-2016-ML-MM-ST-T 14 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector, 2 Ports 100BaseFX Multi-mode, ST Connector
EDS-2016-ML-SS-SC 14 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector, 2 Ports 100BaseFX Single-mode, SC Connector
EDS-2016-ML-SS-SC-T 14 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector, 2 Ports 100BaseFX Single-mode, SC Connector
EDS-2016-ML-T 16 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector
EDS-2016-ML-MM-SC 14 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector, 2 Ports 100BaseFX Multi-mode, SC Connector
EDS-2016-ML-MM-SC-T 14 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector, 2 Ports 100BaseFX Multi-mode, SC Connector
EDS-2016-ML-MM-ST 14 Ports 10/100BaseT(X) RJ45 Connector, 2 Ports 100BaseFX Multi-mode, ST Connector

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top