IES618-2F-4D(RS-232) 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp có quản lý 6 cổng 10/100Mbps, 2 cổng quang và 4 cổng RS-232

SKU:

IES618-2F-4D (RS-232)

IES618-2F-4D (RS-232) là bộ chuyển mạch Ethernet dự phòng được quản lý công nghiệp với 6 cổng 10 / 100BaseT (X), 2 cổng cáp quang 100M và 4 cổng RS-232. Hỗ trợ 2 đầu vào nguồn 12 ~ 48VDC dự phòng và 1 đầu ra cảnh báo rơ le. Nó cũng có công nghệ dự phòng SW-Ring (thời gian khôi phục


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896
​​​​​​​ 

Giới thiệu

IES618-2F-4D (RS-232) là bộ chuyển mạch công nghiệp với 6 cổng 10/100BaseT (X), 2 cổng cáp quang 100M và 4 cổng RS-232. Hỗ trợ 2 đầu vào nguồn 12 ~ 48VDC dự phòng và 1 đầu ra cảnh báo rơ le. Nó cũng có công nghệ dự phòng SW-Ring (thời gian khôi phục <20ms), vì vậy người dùng có thể dễ dàng thiết lập dự phòng để tăng độ tin cậy của mạng, ngoài ra, có thể hỗ trợ nhiều chức năng quản lý mạng thông minh như IGMP, RSTP, 802.1Q VLAN, QOS, cổng trung kế và phản chiếu cổng, v.v.

Nó tuân thủ các tiêu chuẩn CE, FCC và Industrial Class 4. Nó được thiết kế không có quạt và tiêu thụ ít năng lượng hơn. Nó có vỏ kim loại bền với lớp bảo vệ IP40, giúp thiết bị có độ tin cậy cao. Nhờ có tất cả các tính năng này, cộng với việc gắn ray DIN, dải nhiệt độ hoạt động rộng (-40 ° C đến 75 ° C), nó có thể đáp ứng mọi yêu cầu hoạt động trong môi trường công nghiệp nghiêm ngặt và cung cấp giải pháp đáng tin cậy cho mạng Ethernet của bạn.

Đặc trưng

  • 6 cổng 10/100Base-TX, 2 cổng cáp quang 100M và 4 cổng RS-232
  • Công nghệ mạng SW-RingTM dự phòng được cấp bằng sáng chế (thời gian khôi phục <20 ms)
  • Cấu hình VLAN IEEE802.1Q, kiểm soát bão phát sóng hiệu quả
  • Hỗ trợ IGMP, Cổng Trunking và Phản chiếu cổng
  • Hỗ trợ cho máy chủ, máy khách, chế độ dựa trên UDP và dựa trên máy chủ, chế độ nâng cao UDP
  • 2 đầu vào nguồn và 1 đầu ra cảnh báo rơ le
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng từ -40°C đến 75°C
  • Mức độ bảo vệ IP40, vỏ kim loại bền
  • Gắn trên thanh ray DIN

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Giao thức: ARP, ICMP, TCP, UDP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-RingTM
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chức năng

  • QOS, 802.1Q VLAN, cổng trung kế, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, kiểm soát bão phát sóng, thống kê luồng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống tệp cấu hình
  • SW-RingTM: Single, Couple, Chain, Dual homing ring
  • Máy chủ thiết bị nối tiếp: Máy chủ thiết bị nối tiếp 4 cổng, mỗi cổng hỗ trợ 4 chiếc kết nối phiên TCP hoặc UDP

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 1.6G
  • Bảng địa chỉ MAC: 2K
  • Bộ nhớ: 1 triệu

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, tự động dò tìm bán song công/toàn phần và MDI/MDI-X
  • Cổng bảng điều khiển: Gỡ lỗi thủ tục (RS-232), RJ45
  • Cổng báo động:
    • Khối đầu cuối 2 bit
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh

Cổng kết nối

  • Tín hiệu RS-232: TXD, RXD, RTS, CTS, DTR, DSR, GND
  • Chẵn lẻ: Không có, Chẵn, Lẻ, Dấu cách, Dấu
  • Bit dữ liệu: 5bit, 6bit, 7bit, 8bit
  • Tốc độ băng tần: 300 ~ 115200bps
  • Bảo vệ: cách ly: 2KV, bảo vệ tĩnh 15KV
  • Đầu nối: DB9 male

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100m (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Cáp quang:
    • Multimode:
      • 850nm, 2Km
      • 1310nm, 5Km
    • Singelmode:
      • 1310nm, 20Km/40Km/60Km
      • 1550nm, 80Km
  • RS-232: 15 m

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo cung cấp điện: PWR
  • Chỉ báo báo động: Báo thức
  • Chỉ báo hệ thống: Chạy
  • Chỉ báo cổng Ethernet: Liên kết/Hành động (1-8)
  • Chỉ báo cổng nối tiếp: TX (1-4), RX (1-4)

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
  • Loại đầu vào: Khối đầu cuối 4 bit
  • Hỗ trợ bên trong bảo vệ quá dòng 4.0A
  • Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược lại

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 3.2W@24VDC
  • Tiêu thụ toàn tải: 4.9W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 10% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Gắn kết: gắn ray DIN
  • Kích thước (WxHxD): 70 mm x 160 mm x 130 mm
  • Trọng lượng: 1021G

Các sản phẩm cùng Series

Available Models 100M Fiber Port 100M Copper Port RS-232 RS-485 Power Supply Range
IES618-4D(RS-232)  0 8 4 0 12~48VDC
dual power supply
IES618-2F-4D(RS-232) 2 6 4 0
IES618-4F-4D(RS-232) 4 4 4 0
IES618-4DI(RS-485) 0 8 0 4
IES618-2F-4DI(RS-485) 2 6 0 4
IES618-4F-4DI(RS-485) 4 4 0 4

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội   
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top