IES618-4F-4DI(RS-485) 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp có quản lý 4 Cổng Ethetnet + 4 Cổng Quang + 4 Cổng RS485/422

SKU:

IES618-4F-4DI(RS-485)

IES618-4F-4DI(RS-485) là bộ chuyển mạch Ethernet có quản lý, công nghiệp Ethernet và tích hợp 4 cổng RS-485/422, nó hỗ trợ 4 cổng 10/100M Ethernet (RJ45), 4 cổng 100M, 4 cổng RS-485/422, 2 cổng dự phòng 12 ~ 48VDC và 1 cổng báo lỗi


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​ 

Giới thiệu

IES618-4F-4DI(RS-485) là bộ chuyển mạch Ethernet có quản lý, công nghiệp Ethernet và tích hợp 4 cổng RS-485/422, nó hỗ trợ 4 cổng 10/100M Ethernet (RJ45), 4 cổng 100M, 4 cổng RS-485/422, 2 cổng dự phòng 12 ~ 48VDC và 1 cổng báo lỗi, sử dụng công nghệ dư thừa SW-Ring (Thời gian phục hồi ~ 20ms), người dùng có thể thiết lập dự phòng một cách dễ dàng để tăng độ tin cậy mạng, cũng như hỗ trợ nhiều chức năng quản lý mạng thông minh, như là IGMP, RSTP, 802.1Q VLAN, QOS, port trunking và mirroring port vv, không thông qua quạt, thiết kế tiêu thụ điện năng thấp, IP40, lớp vỏ sắt cao, hiệu suất ổn định hơn .

IES618-4F-4DI(RS-485) phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và Industrial 4, lắp đặt DIN rail và nhiệt độ hoạt động rộng (-40 ~ 75°C), IES618-4F-4DI(RS-485) có thể thỏa mãn một số môi trường công nghiệp, IES618-4F-4DI(RS-485) có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ cổng 4 cổng 10/100Base-TX + 4 cổng 100M + 4 cổng RS-485/422
  • Hỗ trợ SW-RingTM redundant công nghệ bằng sáng chế mạng (Thời gian phục hồi bị lỗi <20ms)
  • Hỗ trợ cấu hình VLAN IEEE802.1Q,
  • Hỗ trợ cổng băng thông hạn chế chức năng, tối ưu hóa băng thông sử dụng
  • Hỗ trợ IEEE802.1p, QOS
  • Hỗ trợ RSTP
  • Hỗ trợ SNMP
  • Hỗ trợ dựa trên truy cập ứng dụng socket
  • Hỗ trợ Hỗ trợ Server, Client, UDP based mode và Server, UDP advanced mode
  • Hỗ trợ Windows chế độ thủ tục nối tiếp trình điều khiển
  • Hỗ trợ giao thức TCP, UDP, ARP, ICMP và DHCP
  • Hỗ trợ cross-gateway và cross-router truyền thông
  • Đặc trưng tự nối tiếp tự nối tiếp (Realcom)
  • Hỗ trợ Web, CLI, Quản lý Telnet
  • Hỗ trợ bảng địa chỉ MAC 2K
  • Hỗ trợ 2 ngõ vào nguồn điện và 1 ngõ ra báo động
  • Hỗ trợ đường dây và mạng dự phòng lỗi/báo động bất thường, cục bộ và từ xa
  • Hỗ trợ IGMP snooping, bộ lọc đa nhiệm tĩnh, trunk port và cổng phản chiếu.
  • Khung sắt cao, bảo vệ IP40
  • Thiết kế lớp 4 của công nghiệp
  • Ngõ vào nguồn 24VDC 24VDC (12 ~ 48VDC)
  • Nhiệt độ làm việc từ-40 ~ 75°C
  • DIN-ray, lắp đặt tường

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Giao thức: ARP, ICMP, TCP, UDP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-RingTM
  • Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x.

Chức năng

  • Chức năng: SW-RingTM, QOS, 802.1Q VLAN, cổng trunking, bộ lọc đa nhiệm tĩnh, thống kê lưu lượng, nâng cấp trực tuyến, lên và tải xuống tệp cấu hình
  • Bộ chuyển đổi tín hiệu: 4 cổng Serial, mỗi cổng hỗ trợ 4pcs TCP hoặc UDP phiên kết nối

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 1.6G
  • Bảng địa chỉ MAC: 2K
  • Bộ nhớ: 1M

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, chế độ half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện;
  • Cổng quang 100M: 100Base-FX, đầu nối SC/ST/FC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60/80Km tùy chọn), chế độ đa mode (2Km), bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm
  • Cổng điều khiển: Thủ tục gỡ rối (RS-232), RJ45
  • Cổng báo động: khối thiết bị đầu cuối 7.62mm 2 bít,
  • 1 ngõ ra báo động rơle

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 10% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Gắn kết: gắn ray DIN
  • Kích thước (WxHxD): 70 mm x 160 mm x 130 mm
  • Trọng lượng: 1021G

Các sản phẩm cùng Series

Available Models 100M Fiber Port 100M Copper Port RS-232 RS-485 Power Supply Range
IES618-4D(RS-232)  0 8 4 0

12~48VDC

dual power supply

IES618-2F-4D(RS-232) 2 6 4 0
IES618-4F-4D(RS-232) 4 4 4 0
IES618-4DI(RS-485) 0 8 0 4
IES618-2F-4DI(RS-485) 2 6 0 4
IES618-4F-4DI(RS-485) 4 4 0 4

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội   
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
11/05/2021

back top