Model277 S20 bộ chuyển đổi RS232 Rs485 Rs422 sang quang 3onedata

SKU:

Model277S20

Bộ chuyển đổi rs232/rs485/Rs422 qua tín hiệu cáp quang Serial to fiber converter

Mở rộng đường truyền RS-232/485/422 lên đến 120Km với chế độ đơn
Truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ đạt 500Kbps
Tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu, thời gian trễ bằng không
Plug-and-Play (có thể cắm nóng, tự động cảm biến định dạng dữ liệu và tự điều chỉnh)
Hỗ trợ loại giao diện RS-232/485/422, nhưng chỉ có thể kết nối một cổng RS-232 / RS-485 / RS-422 tại một thời điểm nhất định
Đầu vào nguồn điện 9 ~ 36VDC (khối đầu cuối 2 bit)

  • Giá: 2,550,000 > 2,250,000

Giới thiệu

Model277 là thiết bị có thể cung cấp cổng nối tiếp RS-232/485/422 mang kiểu truyền tín hiệu modem data serial thông qua sợi quang trong suốt để truyền tải dữ liệu lập trình tín hiệu đơn giản đến người dùng, tự động chuyển đổi và có thể phát hiện và kiểm tra tốc độ tín hiệu tự động, không có độ trễ thời gian truyền và kết nối tự động.
Model277 sử dụng truyền dẫn bằng sợi quang, có bảo vệ cách ly, dữ liệu riêng tư tốt, hoạt động ổn định, dữ liệu, các mối đe dọa đối với thiết bị liên lạc khi sóng được tích tụ và can thiệp bằng điện từ mà loại hiệu quả đã ngăn chặn môi trường ô nhiễm hoặc bị sét đánh, có thể làm việc trong môi trường đáng tin cậy.
Có thể được sử dụng trong các giải pháp tự động hóa kiểm soát công nghiệp khác nhau, kiểm soát giao thông và khu vực dân cư, đặc biệt phù hợp với các ngành đòi hỏi bảo mật và tự động như ngân hàng, điện can thiệp vào bộ phận môi trường và hệ thống với các yêu cầu đặc biệt về điện tử, điện từ trường.
IMF204

Đặc trưng

Mở rộng đường truyền RS-232/485/422 lên đến 120Km với chế độ đơn
Truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ đạt 500Kbps
Tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu, thời gian trễ bằng không
Plug-and-Play (có thể cắm nóng, tự động cảm biến định dạng dữ liệu và tự điều chỉnh)
Hỗ trợ loại giao diện RS-232/485/422, nhưng chỉ có thể kết nối một cổng RS-232 / RS-485 / RS-422 tại một thời điểm nhất định
Đầu vào nguồn điện 9 ~ 36VDC (khối đầu cuối 2 bit)

Tính năng chính

RS-232/485/442
Tiêu chuẩn: EIA RS-232C, RS-485, RS422 tiêu chuẩn
Tín hiệu RS-232: OUT (TX), IN (RX), GND
Tín hiệu RS-422: T +, T-, R +, R-, GND
Tín hiệu RS-485: D +, D-, GND
Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm hoặc đa điểm, bán song công 2 dây, song công 4 dây
Tốc độ truyền: 0 ~ 115,2Kbps, tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu nối tiếp tự động phát hiện tốc độ tín hiệu, thời gian trễ bằng không

Khoảng cách chuyển

Mặt RS-485/422: 1,2Km (9600bps)
Mặt RS-232: không nhỏ hơn 5m
Số lượng giọt tối đa: 128 nút (RS-485/422)
Bảo vệ cổng:
Bảo vệ đột biến 600W
Bảo vệ ESD 15KV
Sợi quang
Kết nối: SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Cáp sợi quang sử dụng truyền dẫn

Chế độ đơn: 8,3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 um
Chế độ Muti: 50/125, 62,5/125 hoặc 100/125 um
Quá trình lây truyền:
Chế độ đơn: 20, 40, 60, 80, 100, 120km
Đa chế độ: tùy chọn 2km
Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm

Đầu vào nguồn

Đầu vào nguồn 9 ~ 36VDC (khối đầu cuối 2 bit)Tiêu thụ: 120mA

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -10 ° C đến 60 ° C
Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến 85 ° C
Độ ẩm: 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

Kích thước: 100,0 mm x 69,0 mm x 22,0 mm
Chất liệu: Sắt (vỏ)
Màu trắng
Trọng lượng: 230g
Bảo hành của nhà sản xuất: 5 năm

Các với các khoảng truyền khác nhau đặt hàng tương đương cùng họ (Serial Device Rs232/rs485/rs422 to fiber converter)

Order Information: Lựa chọn sản phẩm đặt hàng phù hợp

*Model 277                Multi-mode, 2Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
*Model 277S/20        Single-mode, 20Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST
*Model 277S/40        Single-mode, 40Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST
*Model 277S/60        Single-mode, 60Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST
*Model 277S/80        Single-mode, 80Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST,
*Model 277S/100      Single-mode, 100Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST
*Model 277S/120      Single-mode, 120Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST
*Model 277SS/20      Single-mode, single fiber, 20Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST,
*Model 277SS/40      Single-mode, single fiber, 40Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST
*Model 277SS/60      Single-mode, single fiber, 60Km, 9V-36VDC, SC, FC hoạc ST,
*Model 277SS/80      Single-mode, single fiber, 80Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST
Đơn giá đã bao gồm thuế VAT và bộ chuyển đổi Power Adapter 220VAC sang 12VDC

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
hello work
12/10/2020
sản phẩm rất tốt!!!

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848