OPT-IES1011P Switch POE công nghiệp có quản lí 1 cổng 100M FX và 1 cổng 10/100M TX

SKU:

OPT-IES1011P

OPT-IES1011P là bộ chuyển mạch PoE không được quản lý do OPTONE sản xuất, cung cấp 1 cổng tùy chọn cáp quang Fast Ethernet và 1 cổng PoE 10/100Base-TX tương thích với IEEE802.3af và IEEE802.3at. Trong khi truyền dữ liệu qua cáp, mỗi cổng PoE có thể xuất trực tiếp 30 watt đến các đầu cuối PoE, loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.  

Giới thiệu

OPT-IES1011P là bộ chuyển mạch PoE không được quản lý do OPTONE sản xuất, cung cấp 1 cổng tùy chọn cáp quang Fast Ethernet và 1 cổng PoE 10/100Base-TX tương thích với IEEE802.3af và IEEE802.3at. Trong khi truyền dữ liệu qua cáp, mỗi cổng PoE có thể xuất trực tiếp 30 watt đến các đầu cuối PoE, loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung. OPT-IES1011P hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40°C đến 85°C, vỏ kim loại với lớp bảo vệ IP40 và đầu vào nguồn dự phòng, trở thành giải pháp tiết kiệm và chống chịu môi trường khắc nghiệt cho ITS, giám sát video và các ứng dụng tự động hóa khác.

Đặc trưng

  • Giải pháp Ethernet xanh với thiết kế tiêu thụ điện năng cực thấp
  • Cả nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn và rộng
  • Tuân theo IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x tự động thương lượng
  • Tuân thủ chuẩn IEEE 802.3at, IEEE 802.3af PoE
  • Hỗ trợ phát hiện PD và phân loại PD
  • Hỗ trợ chức năng MDI/MDIX tự động
  • Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị
  • Hỗ trợ khung Jumbo lên đến 10K Byte
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8k
  • Hỗ trợ DIN-Rail và treo tường
  • Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép
  • Lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

Giao diện

  • 1 x cổng Ethernet + PoE (RJ45) 10/100Base-Tx
  • 1 x Cổng quang (1x9) 100Base-Fx

Cổng quang

  • Có sẵn cho Singelmode 1310nm và 1550nm và Multimode 850nm
  • Khoảng cách chuyển: lên đến 120km
  • Kết nối: SC/PC, ST/PC, tùy chọn
  • Lõi sợi quang: 8,3μm, 8,7μm, 9μm và 10μm trên sợi đơn mode; 50, 62,5 và 100μm trên sợi quang đa chế độ

Cổng Ethernet

  • Cáp: Cáp Cat 5/5e/6 UTP
  • Tốc độ khả dụng: buộc 10Mbps, buộc 100Mbps và tự động dò tìm 10/100Mbps Tự động thương lượng Full-Duplex và Half-Duplex
  • Đầu nối: Đầu nối RJ-45; Tự động cảm biến kết nối MDI/MDI-X

Tiêu chuẩn

  • IEEE802.3 (10Base-T)
  • IEEE802.3u (100Base-TX)
  • IEEE802.3x (Flow control)
  • IEEE802.3af (Power over Ethernet Standard)
  • IEEE802.3at (Power over Ethernet enhancements Standard)

Chuyển đổi thuộc tính

  • Bảng MAC: 8K
  • Bộ đệm gói: 1Mbit
  • Chuyển đổi độ trễ: <5μs

Đèn báo LED

  • Trạng thái nguồn, Trạng thái tốc độ, Liên kết/Hành động TX

Đặc điểm kỹ thuật PoE

  • Đầu ra nguồn: PoE 48V DC
  • Loại cấp nguồn PoE: End-Span
  • Chỉ định chân nguồn: 1/2 (+), 3/6 (-)
  • Ngân sách nguồn PoE: Mỗi cổng cung cấp nguồn cấp tối đa 30W

Nguồn điện

  • Đầu vào: 48VDC
  • Mức tiêu thụ :MAX 3.6W (không có PD), 33.6W (đầy đủ PD)
  • Bảo vệ kết nối ngược: Hỗ trợ
  • Bảo vệ dự phòng: Hỗ trợ
  • Công suất kép: Hỗ trợ

Kiểu dáng

  • Vỏ: Vỏ kim loại
  • Lớp bảo vệ: IP40
  • Kích thước: 36 x 120 x 103mm 
  • Trọng lượng: 0.4kg
  • Cài đặt: DIN-Rail hoặc gắn bảng điều khiển

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm hoạt động: 10% đến 95% RH (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Cacs sản phẩm cùng Series

Model No Description
OPT-IES1011PM02 100Base-Fx to 10/100Base-Tx+PoE(PSE), Multi mode, 2Km, SC/ST optional
OPT-IES1011PS20 100Base-Fx to 10/100Base-Tx+PoE(PSE), Single mode, 20Km, SC/ST optional
OPT-IES1011PW20 100Base-Fx to 10/100Base-Tx+PoE(PSE), Bi-Directional, 20Km, SC/ST optional

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top