Module 155M UPCOM MWS-01-35A/MWS-01-53B

SKU:

MWS-01-35A/MWS-01-53B

Module 155Mb/s UPCOM MWS-01-35A/MWS-01-53B LC simplex, Tx1310nm/Rx1550nm, 20, 40km

Giới thiệu

Module Upcom là một module hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí, một đầu LC singel-mode. Các chức năng Agreement (MSA) và Digital diagnostics khả dụng thông qua 2-wire serial bus được chỉ định trong SFF-8472. Modulet sử dụng FP 1310 nm, 1550nm DFB laser, liên kết lên đến 14dB đảm bảo ứng dụng Ethernet 1000Base-LX của module này trong 60km.

Đặc trưng

  • Tốc độ 155Mb/s
  • Hot-Pluggable
  • Đầu kết nốiLC simplex
  • Khoảng cách: 20, 40km
  • Bước sóng:
    • A - Tx1310nm/Rx1550nm
    • B - Tx1550nm/Rx1310nm
  • Nguồn điện đơn +3.3V
  • Singel-mode
  • Công suất tiêu tối đa <1W

Ứng dụng

  • 1000Base-LX Ethernet
  • Mạng Metro/Access
  • 1 × Kênh quang
  • Các kết nối quang khác

Các sản phẩm cùng Series

Model Description
MWS-01-35A-20 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1310/Rx1550 nm, 20km
MWS-01-53B-20 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1550/Rx1310 nm, 20km
MWS-01-35A-40 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1310/Rx1550 nm, 40km
MWS-01-53B-40 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1550/Rx1310 nm, 40km
MWS-01-45A-60 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1490/Rx1550 nm, 60km
MWS-01-54B-60 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1550/Rx1490 nm, 60km
MWS-01-45A-80 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1490/Rx1550 nm, 80km
MWS-01-54B-80 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1550/Rx1490 nm, 80km
MWS-01-45A-100 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1490/Rx1550 nm, 100km
MWS-01-54B-100 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1550/Rx1490 nm, 100km
MWS-01-45A-120 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1490/Rx1550 nm, 120km
MWS-01-54B-120 Module quang 155Mb/s, 1 sợi quang, Tx1550/Rx1490 nm, 120km

 

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top