155M~2.67G BIDI SFP

SKU:

SFP-WDM-SM-0120A

155M/622M/1.25G/2.5G/4G SFP include BIDI series,complaint with MSA,SFF-8472,with the feature of low power consumption,commerical or industrial operation temperature and high reliability,suitable for DC,Metro and Transmission networks. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu

155M/622M/1.25G/2.5G/4G SFP include BIDI series,complaint with MSA,SFF-8472,with the feature of low power consumption,commerical or industrial operation temperature and high reliability,suitable for DC,Metro and Transmission networks. 

Tính năng

  • Class 1 laser product EN 60825-1 standards
  • Operating data rate up to 2.67Gbps
  • Compliant with SFP MSA and SFF-8472
  • Compliant with SDH/SONET 
  • Single LC or SC connector
  • Hot pluggable
  • 3.3V Single Power Supply

Thông tin sản phẩm

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
SFP-WDM-SM-0120A 155M TX1310nm 20km -15~-8dbm <-33dbm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0120B 155M TX1550nm 20km -15~-8dbm <-33dbm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0140A 155M TX1310nm 40km -9~-3dBm <-33dbm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0140B 155M TX1550nm 40km -9~-3dBm <-33dbm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0160A 155M TX1310nm 60km -5~0dBm <-34dbm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0160B 155M TX1550nm 60km -5~0dBm <-34dbm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0180A 155M TX1490nm 80km -5~0dBm <-34dbm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0180B 155M TX1550nm 80km -5~0dBm <-34dbm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0203A 1.25G TX1310nm 3km -9~-3dBm <-21dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0203B 1.25G TX1550nm 3km -9~-3dBm <-21dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0220A 1.25G TX1310nm 20km -9~-3dBm <-22dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0220B 1.25G TX1550nm 20km -9~-3dBm <-22dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0240A 1.25G TX1310nm 40km -5~0dBm <-23dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0240B 1.25G TX1550nm 40km -5~0dBm <-23dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0260A 1.25G TX1490nm 60km -2~3dBm <-24dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0260B 1.25G TX1550nm 60km -2~3dBm <-24dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0280A 1.25G TX1490nm 80km 0~5dBm <-24dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-0280B 1.25G TX1550nm 80km 0~5dBm <-24dBm SMF/1xLC or SC
SFP-WDM-SM-02120A 1.25G TX1490nm 120km 0~5dBm <-32dBm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-02120B 1.25G TX1550nm 120km 0~5dBm <-32dBm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0320A 2.5G TX1310nm 20km -5~0dBm <-18dBm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0320B 2.5G TX1550nm 20km -5~0dBm <-18dBm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0340A 2.5G TX1310nm 40km -2~3dBm <-20dBm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0340B 2.5G TX1550nm 40km -2~3dBm <-20dBm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0380A 2.5G TX1490nm 80km 0~5dBm <-28dBm SMF/1xLC
SFP-WDM-SM-0380B 2.5G TX1550nm 80km 0~5dBm <-28dBm SMF/1xLC


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229