8 cổng 10/100M GEPON ONU unit

SKU:

AN-E-ONU-8-100

Công nghệ EPON là một công nghệ đang phát triển kết hợp với tính ưu việt của Công nghệ PON và Ethernet. Thiết bị là một công nghệ kết nối mạng đa điểm. Thông qua Mạng quang thụ động, thiết bị OLT tập hợp cùng với nhiều thiết bị ONU để kết nối với nhau và nó được kết hợp với công nghệ SFP BIDI, do đó hệ thống EPON có thể sử dụng ít tài nguyên sợi hơn để đáp ứng nhu cầu của Người vận hành về đa người dùng để truy cập nhiều dịch vụ.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu thiết bị truy cập FTTx

Công nghệ EPON là một công nghệ đang phát triển kết hợp với tính ưu việt của Công nghệ PON và Ethernet. Thiết bị là một công nghệ kết nối mạng đa điểm. Thông qua Mạng quang thụ động, thiết bị OLT tập hợp cùng với nhiều thiết bị ONU để kết nối với nhau và nó được kết hợp với công nghệ SFP BIDI, do đó hệ thống EPON có thể sử dụng ít tài nguyên sợi hơn để đáp ứng nhu cầu của Người vận hành về đa người dùng để truy cập nhiều dịch vụ .

Công nghệ EPON dựa trên công nghệ của Ethernet, và thiết bị EPON tương thích tốt với mạng hiện có. Trong khi đó, thiết bị EPON cung cấp dịch vụ QOS linh hoạt và đáng tin cậy cho khách hàng dựa trên công nghệ của DBA.

GEPON ONU AN-E-ONU-8-100 hỗ trợ tốc độ truyền 1Gbps đối xứng của đường lên và đường xuống, đồng thời giao tiếp với thiết bị đầu cuối (AN-OLT-8000 hoặc AN-OLT-2000 OLT). Nó cung cấp cho khách hàng sự đảm bảo về QOS ổn định và phân bổ băng thông linh hoạt của dịch vụ tích hợp Ethernet và IP.

GEPON ONU AN-E-ONU-8-100 hoàn toàn tuân thủ tiêu chuẩn công nghệ IEEE, đáp ứng nhu cầu của nhiều nhà khai thác trong nước về công nghệ thiết bị EPON.

ONU AN-E-ONU-8-100 có 1 cổng SC/PC PON và 8 cổng 10/100BASE-T.

Đặc trưng thiết bị truy cập FTTx

  • Hỗ trợ giới hạn tốc độ dựa trên cổng và kiểm soát băng thông;
  • Tuân theo Tiêu chuẩn IEEE802.3ah
  • Khoảng cách truyền lên đến 20KM
  • Hỗ trợ mã hóa dữ liệu, phát sóng nhóm, tách cổng Vlan, RSTP, v.v.
  • Hỗ trợ phân bổ băng thông động (DBA)
  • Hỗ trợ tự động phát hiện ONU/Phát hiện liên kết/nâng cấp từ xa phần mềm;
  • Hỗ trợ phân chia VLAN và tách người dùng để tránh cơn bão phát sóng;
  • Hỗ trợ cấu hình LLID khác nhau và cấu hình LLID đơn lẻ. Người dùng khác nhau và dịch vụ khác nhau có thể cung cấp QoS khác nhau
  • bằng các kênh LLID khác nhau.
  • Hỗ trợ chức năng cảnh báo tắt nguồn, dễ dàng phát hiện sự cố liên kết
  • Hỗ trợ phát sóng chức năng chống bão
  • Hỗ trợ cách ly cổng giữa các cổng khác nhau
  • Hỗ trợ ACL và SNMP để cấu hình bộ lọc gói dữ liệu một cách linh hoạt
  • Thiết kế chuyên dụng để ngăn ngừa sự cố hệ thống để duy trì hệ thống ổn định
  • Hỗ trợ nâng cấp phần mềm trực tuyến
  • Quản lý mạng EMS dựa trên SNMP, thuận tiện cho việc bảo trì

Cài đặt





CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229