OPT-IES1022 Switch Ethernet công nghiệp 4 cổng GE SFP + 2 cổng 100M FX + 16 cổng 10/100M TX

SKU:

OPT-IES1022

Thiết bị là một loạt Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp DIN-rail màu xanh lá cây với mức tiêu thụ điện năng thấp. Chúng có thể được ứng dụng rộng rãi trong năng lượng gió, tự động hóa mạng lưới phân phối, PIS tàu điện ngầm, SCADA điện, xử lý nước thải, luyện kim, giao thông thông minh, vận chuyển đường sắt và nhiều ngành công nghiệp khác.  

Giới thiệu

Thiết bị là một loạt Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp DIN-rail màu xanh lá cây với mức tiêu thụ điện năng thấp. Chúng có thể được ứng dụng rộng rãi trong năng lượng gió, tự động hóa mạng lưới phân phối, PIS tàu điện ngầm, SCADA điện, xử lý nước thải, luyện kim, giao thông thông minh, vận chuyển đường sắt và nhiều ngành công nghiệp khác.

Đặc trưng

  • Cả nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn và rộng
  • Hỗ trợ chức năng MDI/MDIX tự động
  • Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị
  • Hỗ trợ chức năng VLAN
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơ le nguồn
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8k
  • Hỗ trợ DIN-Rail và treo tường
  • Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép
  • Lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

OPT-IES1022-4G2F OPT-IES1022-4G OPT-IES1022-2F OPT-IES1022-16T
Giao diện 4*GE SFP Fiber ports + 2*FE Fiber ports + 16*10/100M Ethernet ports 4*GE SFP Fiber ports + 16*10/100M Ethernet ports 2*FE Fiber ports + 16*10/100M Ethernet ports 16*10/100M Ethernet ports
Cổng Quang 100M Fiber Port:100Base-Fx 1x9,Connector optional
1000M Fiber Port:1000Base-Fx SFP
Transfer Distance: up to 120km
Fiber core: 9/125μm on single-mode fiber, 50/125μm and 62.5μm on multi-mode fiber
 
Cổng Ethernet Available speed: force 10Mbps, force 100Mbps and auto-detective 10/100Mbps 
Duplex mode: Full-Duplex and Half-Duplex auto-negotiation
Connectors: RJ-45 Connector; MDI/MDI-X connection auto-sensing
Cổng Relay 2 bits 7.62mm terminal block
Tiêu chuẩn IEEE802.3(10Base-T)
IEEE802.3u(100Base-TX/FX)
IEEE 802.3ab(1000Base-T)
IEEE 802.3z(1000Base-SX/LX/CX/T)
IEEE802.3x(Flow control)
IEEE802.3(10Base-T)
IEEE802.3u(100Base-TX/FX)
IEEE802.3x(Flow control)
Chuyển đổi thuộc tính MAC Table: 8K
Packet Buffer: 4Mbit
Switching Delay: <5μs
Cảnh báo LED Running Status, Power Status, Relay alarm, FX Link/Act, TX Link/Act
Nguồn điện Input: 12VDC~48VDC
Input method:4 bits 7.62mm terminal block
Reverse Connection Protection: Support
Redundancy Protection: Support
Dual Power: Support
Kiểu dáng Housing: Metal enclosure
Protection Class: IP40
Dimensions: 70 x 160 x 130mm 
Weight: 1.1kg
Installation: DIN-Rail and Panel mounting
Điều kiện môi trường Operating Temperature: -40°C to 85°C
Storage Temperature: -40°C to 85°C
Operating Humidity: 10% to 95% RH (non-condensing)
Storage Humidity: 5% to 95% RH (non-condensing)

Các sản phẩm cùng Series

Model No Description
OPT-IES1022-4G2F 4*GE SFP Fiber ports + 2*FE Fiber ports + 16*10/100M Ethernet ports
OPT-IES1022-4G 4*GE SFP Fiber ports + 16*10/100M Ethernet ports
OPT-IES1022-2F 2*FE Fiber ports + 16*10/100M Ethernet ports
OPT-IES1022-16T 16*10/100M Ethernet ports
Optional SFP
SFP-SX-MM-0205I SFP,1.25G,850nm,0.5km,LC,Industrial
SFP-LX-SM-0220I SFP,1.25G,1310nm,20km,LC,Industrial
SFP-LX-SM-0240I SFP,1.25G,1310nm,40km,LC,Industrial
SFP-ZX-SM-0280I SFP,1.25G,1550nm,80km,LC,Industrial

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top