OPT-GY1012 Switch Ethernet công nghiệp 1 cổng 100M FX and 2 cổng 10/100M TX

SKU:

OPT-GY1012

OPT-GY1012 series hỗ trợ IEEE 802.3 và IEEE802.3u với 10/100M full/half-duplex, tự động cảm biến MDI/MDI-X. Công tắc OPT-GY1012 cung cấp nguồn điện 12 ~ 48VDC. Các thiết bị chuyển mạch này được thiết kế đặc biệt cho các môi trường công nghiệp khắc nghiệt được chứng nhận UL508 và UL Class 1 Div 2. ​​​​​​​  

Giới thiệu

OPT-GY1012 series hỗ trợ IEEE 802.3 và IEEE802.3u với 10/100M full/half-duplex, tự động cảm biến MDI/MDI-X. Công tắc OPT-GY1012 cung cấp nguồn điện 12 ~ 48VDC. Các thiết bị chuyển mạch này được thiết kế đặc biệt cho các môi trường công nghiệp khắc nghiệt được chứng nhận UL508 và UL Class 1 Div 2.

Đặc trưng

  • Giải pháp Ethernet xanh với thiết kế tiêu thụ điện năng cực thấp
  • Cả nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn và rộng
  • Tuân theo IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x tự động thương lượng
  • Mở rộng khoảng cách từ 2km (sợi quang đa mode) đến 120km (sợi quang đơn mode)
  • Hỗ trợ chức năng MDI/MDIX tự động
  • Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị
  • Hỗ trợ tùy chọn độ dài gói chuyển tiếp tối đa 1552/1536 byte
  • Lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

Giao diện

  • 2 x cổng Ethernet (RJ45) 10/100Base-Tx
  • 1 x Cổng quang (1x9) 100Base-Fx

Cổng quang

  • Có sẵn cho Singelmode 1310nm và 1550nm và Multimode 850nm
  • Khoảng cách chuyển: lên đến 120km
  • Kết nối:SC/PC, ST/PC, tùy chọn
  • Lõi sợi quang: 8,3μm, 8,7μm, 9μm và 10μm trên sợi quang đơn mode; 50, 62,5 và 100μm trên sợi quang đa chế độ

Cổng Ethernet

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
  • Tốc độ khả dụng: buộc 10Mbps, buộc 100Mbps và tự động dò tìm 10/100Mbps Tự động thương lượng Full-Duplex và Half-Duplex
  • Đầu nối: Đầu nối RJ-45; Tự động cảm biến kết nối MDI/MDI-X

Chuyển đổi thuộc tính

  • Bảng MAC: 2K
  • Bộ đệm gói: 1Mbit
  • Chuyển đổi độ trễ: <5μs

Đèn báo LED

  • Trạng thái nguồn, Trạng thái tốc độ, Liên kết/Hành động TX

Nguồn điện

  • Đầu vào: 12VDC ~ 48VDC
  • Mức tiêu thụ: 3.5W
  • Bảo vệ kết nối ngược: Hỗ trợ
  • Bảo vệ dự phòng: Hỗ trợ
  • Công suất kép: Hỗ trợ

Kiểu dáng

  • Vỏ: Vỏ kim loại
  • Lớp bảo vệ: IP40
  • Kích thước: 36 x 120 x 103mm
  • Trọng lượng: 0.4kg
  • Cài đặt: DIN-Rail hoặc gắn bảng điều khiển

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm hoạt động: 10% đến 95% RH (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Các sản phẩm cùng Series

Model No Description
OPT-GY1012M02 100Base-Fx to 2*10/100Base-Tx, Multi mode, 2Km, SC/ST
OPT-GY1012S20 100Base-Fx to 2*10/100Base-Tx, Single mode, 20Km, SC/ST
OPT-GY1012W20 100Base-Fx to 2*10/100Base-Tx, Bi-Directional, 20Km, SC/ST

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top