IES4016-2F UPCOM Switch Ethernet công nghiệp 14 cổng 10/100M Ethernet + 2 cổng 100Base-FX

SKU:

IES4016-2F

IES4016-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí cao, nó cung cấp 14 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet + 2 cổng 100Base-FX (FC/SC/ST).


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896
  ​​​​​​​ 

Giới thiệu

IES4016-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí cao, nó cung cấp 14 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet + 2 cổng 100Base-FX (FC/SC/ST). Sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu thiết kế cấp 4 của Công nghiệp, hỗ trợ 2 đầu vào nguồn dự phòng và 1 đầu ra cảnh báo rơ le kênh, và nhiệt độ làm việc -40 ~ 75℃, có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu môi trường công nghiệp. Nó có thể sử dụng trong điện, thủy lợi, khu vực giao thông, v.v.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x
  • Loại quy trình chuyển mạch Lưu trữ và Chuyển tiếp
  • Plug-and-play, kết nối MDI/MDI-X tự động
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC tự động học, tự động lão hóa
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
  • Hỗ trợ băng thông bảng sau 12,8Gbps
  • Hỗ trợ nguồn điện dự phòng (12 ~ 48VDC)
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75°C
  • Được thiết kế không có quạt
  • DIN gắn trên thanh ray
  • Vỏ kim loại, lớp bảo vệ IP30

Thông số kỹ thuật

Technology

 

Standard

Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x,

Flow control

IEEE802.3x flow control, back press flow control

Exchange attribute

 

100M forward speed

148810pps

100M maximum filter speed

148810pps

Transmit mode

store and forward

System exchange bandwidth

12.8G

MAC address table

8K

Memory

4M

Interface

 

Electric port

10Base-T/100Base-TX auto speed control, Half/full duplex  and MDI/MDI-X auto detect

100M optic fiber port

100Base-FX, SC/ST/FC connector, support single  mode (20/40/60/80Km optional), multi mode (2Km), wavelength: 1310nm, 1550nm

Console port

Retain

Alarm port

2 bit terminal block,1 channel relay alarm output

Transfer distance

 

Twisted cable

100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode

1310nm, 2/5Km

Single-mode

1310nm, 20/40/60Km

1550nm, 80/100/120Km

LED indicator

 

Run indicator

Run

Interface indicator

Link (1~16)

Power supply indicator

P1, P2

Alarm indicator

Alarm

Power supply

 

Input Voltage

24VDC (12~48VDC)

Input method

4 bits 7.62mm terminal block

Support DC dual power supply redundancy

 

Overload current protect

1.2A

Consumption

 

No-load consumption

6.12W@24VDC

Full-load consumption

8.33W@24VDC

Working environment

 

Working temperature

-40~75℃

Storage temperature

-40~85℃

Relative Humidity

5%~95 %( no condensation)

Mechanical Structure

 

Shell

IP30 protect grade, metal shell

Installation

DIN rail and wall mount

Size (W×H×D)

70mm×160mm×130mm

Các sản phẩm cùng Series

Model NO

Description

IES4016

16 cổng 10/100M

IES4016-2F

14 cổng 10/100M Ethernet + 2 cổng 100Base-FX

IES4016-4F

12 cổng 10/100M Ethernet + 4 cổng 100Base-FX

IES4016-6F

10 cổng 10/100M Ethernet + 6 cổng 100Base-FX

IES4016-8F

8 cổng 10/100M Ethernet + 8 cổng 100Base-FX

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top