IES3020G-4GS 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 16 cổng Gigabit Ethernet và 4 khe cắm 1000Base-FX SFP

SKU:

IES3020G-4GS

IES3020G-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet không được quản lý công nghiệp hỗ trợ 16 cổng Gigabit Ethernet và 4 khe cắm Gigabit SFP. Nhờ thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, nó có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu của môi trường công nghiệp.  

Giới thiệu

IES3020G-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet không được quản lý công nghiệp hỗ trợ 16 cổng Gigabit Ethernet và 4 khe cắm Gigabit SFP. Nhờ thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, nó có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu của môi trường công nghiệp. Tất cả các thành phần được sử dụng trong công tắc này là loại công nghiệp làm cho sản phẩm có độ tin cậy cao. Cung cấp nhiều loại điện áp đầu vào.

Sản phẩm tuân thủ các tiêu chuẩn CE, FCC và Industry 4. Hỗ trợ 2 đầu vào DC và nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C, vì vậy nó có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu của môi trường công nghiệp và cung cấp một giải pháp hiệu quả về chi phí.

Đặc trưng

  • 16 cổng Ethernet 10/100/1000Base-T (X) và 4 khe cắm SFP 1000Base-FX
  • Hỗ trợ bảng địa chỉ MAC 10K
  • Băng thông hệ thống: 56Gbps
  • Hỗ trợ nguồn điện dự phòng kép 48VDC
  • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Nhiệt độ làm việc: -40 ° C đến 75 ° C
  • Gắn trên thanh ray DIN
  • Thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp
  • Vỏ kim loại với bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z/ab
  • Kiểm soát dòng chảy: IEEE802.3x, kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông hệ thống: 56G
  • Bảng địa chỉ MAC: 10K
  • Bộ nhớ: 12M

Giao diện

  • Cổng Gigabit Ethernet: đầu nối RJ45, 10Base-T/100Base-TX với điều khiển tốc độ tự động, phát hiện song công một nửa/toàn phần và MDI/MDI-X tự động
  • Cổng cáp quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
  • Cổng điều khiển: Dành riêng
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2-bit 7,62mm
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Cáp quang:
  • Singelmode: 1310nm, 2km
  • Multimode:
    • 1310nm, 20/40/60km
    • 1550nm, 80/100/120km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (G1~G20)
  • Chỉ báo nguồn: P1, P2
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 48VDC
  • Đầu nối: Đầu nối vít 4 bit
  • Hỗ trợ cung cấp điện dự phòng
  • Bảo vệ chống lại kết nối nguồn điện ngược

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ tối thiểu: 11.04W@24VDC
  • Tiêu thụ tối đa: 14,88W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C đến 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ:Bảo vệ IP40, kim loại
  • Lắp đặt: DIN-Rail hoặc gắn tường
  • Kích thước (Rộng x Cao x Dày): 70mm×160mm×130mm
  • Trọng lượng:  1080g

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot Gigabit Copper Port Power Supply Range
IES3020G-4GS 4 16

 12~48VDC

dual power supply

IES3020G-16GT 0 16

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top