IES1024-20F 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 20 cổng cáp quang và 4 cổng 10/100BaseT (X)

Bộ chuyển mạch công nghiệp IES1024-20F bao gồm 20 cổng 100M sợi quang và 4 cổng 10/100BaseT (X), cung cấp giải pháp hiệu quả về chi phí cho kết nối Ethernet công nghiệp. 

Giới thiệu

Bộ chuyển mạch công nghiệp IES1024-20F bao gồm 20 cổng 100M sợi quang và 4 cổng 10/100BaseT (X), cung cấp giải pháp hiệu quả về chi phí cho kết nối Ethernet công nghiệp. Switch IES1024-20F có nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C và được thiết kế với mức tiêu thụ năng lượng thấp và không có quạt.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x
  • Loại quy trình chuyển đổi: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Plug-and-play, kết nối MDI/MDI-X tự động
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
  • 4 cổng 10/100BaseT (X) (RJ45) và 20 cổng cáp quang
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C
  • Được thiết kế không có quạt
  • Mức độ bảo vệ IP30, vỏ kim loại độ bền cao
  • Lắp đặt trong tủ RACK 1U 19 inch

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 12,8G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 4M

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, bán song công/song công và phát hiện MDI/MDI-X tự động
  • Cổng sợi quang: 100Base-FX, Đầu nối SC/ST/FC, Hỗ trợ Singlemode (tùy chọn 20/40/60/80Km), Multimode (2Km), Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng điều khiển: Dành riêng
  • Cổng báo động:
    • Kết nối vít 2 bit
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh
  • Công suất sạc hiện tại: 5A @ 250VAC

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Singelmode: 1310nm, 2/5Km
  • Mutilmode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 24)
  • Chỉ báo cung cấp điện: PWR
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 100-240VAC / DC
  • Đầu nối: đầu nối vít 3 bit
  • Bảo vệ quá tải: 1.2A
  • Công suất tiêu thụ không tải: 18,8W
  • Khi đầy tải: 20,7W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C đến 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP30, vỏ kim loại
  • Cài đặt: 19 "1U RACK
  • Kích thước (WxHxD): 441,6 mm x 45 mm x 208,9 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES1024 0 24 100~240VAC/DC
IES1024-2F 2 22
IES1024-4F 4 20
IES1024-8F 8 16
IES1024-12F 12 12
IES1024-16F 16 8
IES1024-20F 20 4
IES1024-24F 24 0

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top