Dây nhảy quang OM4, Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 15m

SKU:

FTL-9PM015M

Dây nhảy quang OM4, Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 15m  

Thông số kỹ thuật

  • Màu đầu vào A: Xám
  • Màu đầu vào B: Xám
  • Màu đầu nối A: Xám
  • Màu đầu nối B: Xám
  • Số lượng đầu nối A: 2
  • Số lượng đầu nối B: 2
  • Giao diện đầu nối A: LC/UPC
  • Giao diện đầu nối B: SC/UPC
  • Màu dây: Xanh nước biển nhạt
  • Kích thước: 15 m | 49.213 ft
  • Chế độ dây: Multimode

Lựa chọn sản phẩm

FTL-9PM001M         Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 1m
FTL-9PM003M         Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 3m
FTL-9PM010M         Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 10m
FTL-9PM015M         Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 15m
FTL-9PM025M         Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 25m
FTL-9PM030M         Duplex, Multimode, SC/UPC - LC/UPC, 30m

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top