IMC102B-F Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Base-T (X) + 1 cổng 100Base-FX, Đa chế độ, SC/ST DC12-48V.

SKU:

IMC102B-F

IMC102B là Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp 10/100Base-TX nhanh chóng, dễ dàng kết nối máy chủ, bộ lặp, chuyển mạch, thiết bị với thiết bị, Có thể đáp ứng yêu cầu của khách hàng về khoảng cách xa, tốc độ cao, truyền phát rộng.  ​​​​​​​  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

IMC102B là Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp 10/100Base-TX nhanh chóng, dễ dàng kết nối máy chủ, bộ lặp, chuyển mạch, thiết bị với thiết bị, Có thể đáp ứng yêu cầu của khách hàng về khoảng cách xa, tốc độ cao, truyền phát rộng. Bên cạnh đó, IMC102B hỗ trợ cài đặt chế độ/tốc độ làm việc điện. Dòng IMC102B hỗ trợ 2 cổng TP và 1 cổng cáp quang. TP (RJ45) hỗ trợ 10/100Base-T (X), chế độ Full/Half duplex và kết nối MDI/MDI-X tự động; 100BaseFX hỗ trợ kết nối đơn/đa chế độ, SC/ST, tùy chọn. IMC102B áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn, đầu vào nguồn điện (12V~48VDC), nhiệt độ làm việc -40 đến 75°C.

Đặc trưng

  • IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và chuyển tiếp
  • Cung cấp 2 cổng 10/100Based-TX và 1 cổng 100M cáp quang
  • 10/100M, F/H duplex, MDI/MDI-X tự động đàm phán
  • -40 đến 75°C phạm vi nhiệt độ hoạt động
  • Được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp. Bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn, giá đỡ đường ray DIN
  • Plug-and-play, dễ cài đặt

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u, 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Tỷ lệ cổng RJ45: kết nối tự động 10/100BaseT (X), chế độ làm việc hai mặt hoặc cưỡng bức F/H và kết nối MDI/MDI-X
  • Cổng sợi quang: Cổng 100BaseFX (SC / ST tùy chọn)
  • Chế độ đơn: 20, 40,60, 80, 120Km, tùy chọn
  • Đa chế độ: 2Km
  • Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm
  • 100Base-FX điển hình:
    • Đa chế độ: 155Mbps, 1310nm, 2Km, đầu ra trung bình ≥-18dBm, độ nhạy ≤-35dBm
    • Chế độ đơn: 155Mbps, 1310nm, 20Km, đầu ra trung bình≥-12dBm, độ nhạy ≤-36dBm

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 24VDC (12VDC ~ 48VDC)
  • Bảo vệ kết nối đối diện
  • Đầu nối: Khối thiết bị đầu cuối 3 bit 7,62mm

Tiêu thụ điện năng

  • Không tải tiêu thụ: 1.2W@24VDC
  • Tiêu thụ đầy tải: 1.568W@24VDC

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo cổng: 1 ~ 3 (LINK/ACT)
  • Chỉ báo nguồn: PWR

Kiểu dáng

  • Kích thước: 110mm x 35mm x 95mm (HxWxD)
  • Vỏ: Bảo vệ IP40, Vỏ kim loại
  • Trọng lượng: 340g

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40 đến 75 ° C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -45 đến 85 ° C
  • Độ ẩm tương đối xung quanh: 10% đến 95% (không ngưng tụ)

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top